Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi Muhimbili wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Jan 31, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    source RadioONE
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inapendeza sana.:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ksa cha kugoma ni nini? BTW acha wagome kama wameamua
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Na hiyo ndo msg kwa hawa viwavi jeshi wa ssm ambao wanahaha kurubuni wanafunzi wa chuo ili waendelee kutawala. Lakini nadhani sasa watu wamefikia mwisho hawadanganyiki tena.
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa vema zaidi migomo hii kuwa organized countrywide kwa ajili ya kuleta impact kubwa.
     
  6. B

    Baba Tina Senior Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila migomo HAIWEZEKANI!!!!! Let them do it maana nchi hii haiendi bila migomo.
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Safi sana, coz migomo husaidia wananchi kuichukia serikali na chichiem
     
  8. m

    mwakabana Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah hao waliogoma ni school of medicine and dental issue ni walezi wao i mean deans ni hawawatendei haki and failure rate ya clinical years ni kubwa and problems ni lecturers ARE so harsh . Another thing kuna hela zao za fieldwork DEAN WAO anapanga kuzipunguza kutoka laki 7 hadI LAKI NNE yani huyo dean ana maamuzi as if yeye ndo VC. SOURCE mm nipo muhimbili and nasoma hapa BPHARM
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kwanza wamechelewa sana!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is really bad news kwa serikali yetu naona huu ni mwaka wa shetani
     
  11. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona unaleta habari nusunusu? Chanzo cha mgomo ni nini?
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Soma hii hapa chini:

     
  13. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Badala ya kugoma wakati wanampa mkuu wa mafisadi degree ya heshima bila kujali alichofanya wakati kina mama wajawazito wanalala chini mahospitalini na vifo vya watoto vyazidi kuindama nchi ....dawa za malaria za kubeep hakuna dawa maalumu kila inayokuja unaambiwa ipo kwenye majaribio!!!!...Wanakuja kugoma sasa!!!
    WAMEKUMBUKA SHUKA KUSHAKUCHA HAO.
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio mbaya hawajachelewa sana,karibuni kwenye mapinduzi ya kweli....:A S 20::A S 20::roll:
     
  15. M

    Matarese JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Teh teh, hizi ni purely internal affairs, ila unaweza sikia "kuna mkono wa chadema"
     
Loading...