Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Muhimbili Waandamana hadi Wizara ya Afya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Goodrich, Mar 7, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,902
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Huku mgomo wa madaktari ukiwa umeshika kasi, Wanafunzi zaidi ya 1000 wa Muhimbili wameandamana hadi wizara ya Afya kudai fedha za Chakula.
    Hii inanikumbusha hadithi ya Farao na wana wa Israeli
     
  2. c

    cesc Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :A S embarassed:
     
  3. t

    tracy wa NJIRO Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh kama kweli najiuzulu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Aisee riz1 ongea na mshua!!
     
  5. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Sijuti kuzaliwa tanzania najuta kuishi katika serikali na mfumo wake wa uongozi mbovu. Leo ni siku ya tatu tangia wanafunzi diploma katika chuo kikuu muhimbili hakuna chakula leo wameamuwa kwenda wizarani kushinikiza.KWA UPANDE WA UNDERGRADUATE hawajaandama wala kugoma wametulia lakini nao hawajapata hela ya chakula na malazi tangia wafungue chuo
     
  6. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tz imepoteza dira. Kila kukicha na vibweka. Wakubali yaishe kabla janga kulikumba taifa.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hali naona inakoelekea ni kwenye utete.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kwani pesa inaendaga wapi? hazina imekauka? kodi zote zinaishia kwenye mikono ya mafisadi sio?
     
  9. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefanikiwa kumuona waziri mwenye dhamana ?
     
  10. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kidogokidogo hujaza kibaba.
     
  11. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefanikiwa kumuona waziri mwenye dhamana ?
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tatizo ninaloliona kwa serikali ya kikwete ni kuwa imepanua mahitaji ya hela kuliko inavyoingiza. wanafunzi waliopo mashuleni/vyuoni ni zaidi ya mara 1000 ya waliokuwa kabla yake. mashule yaliyojengwa katika kipindi chake ni zaidi ya 1000%, bado mazahanati/vituo vya afya na kadhalika. hivi vitu vyote atavi-RUN vipi kwa ungezeko la 50% ya kipato cha awali kabla hajawa madarakani? Si kwamba na ponda kuwa haya anayofanya ni mabaya. NO. ila uwezo wa kuyahudumia yote kwa pamoja.
    Mathalani, kikwete amejenga/anajenga barabara za km zaidi ya 6000 za lami. hizi ni zaidi ya barabara zote zilizojengwa kwa pamoja na nyerere, mwinyi na mkapa. how came all of these being done within this short time? Crazy.
     
Loading...