Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Mlimani waandamana wakidai Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Rutashubanyuma, Jan 11, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Leo jioni kwenye taarifa ya habari ya saa mbili usiku katika ITV wameonekana wanafunzi wa Mlimani wakiaandamana kudai katiba mpya, kupongeza hatua ya Bunge lao kuung'oa uongozi wa DARUSO na kusisitiza katiba mpya ni lazima itokane na raia wenyewe na wala siyo kukidhi mahitaji ya viongozi tu kupita Tume ya Raisi ambayo JK kaahidi kuiteua....................
     
  2. M

    Musia Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    binafsi nimeshatafuta katiba maana sipendi kujadili vitu bila kuelewa undani wake. nikimaliza kuisoma naingia kwenye mjadala huu kiufundi zaidi. nadhani kila mtanzania anaelewa kuwa katiba mpya inatakiwa kwa kuangalia tu utendaji wa serikali, bunge na mahakama.

    mambo ni mengi lakini mifano hii ya karibuni yaani mauaji ya raia yaliyofanywa na polisi huko Arusha na Mbarali-Mbeya ni kielelezo tosha kwamba tunahitaji katiba mpya na mabadiliko makubwa ya sheria za nchi.

    kwa hiyo ushauri wangu tuisome katiba vizuri ili tuijadili kwa upana unaotakiwa
     
Loading...