Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi kutoka na walimu kweli ndo elimu hiyo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpiganaji wa watu, May 26, 2012.

  1. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUmekua na tabia ya walimu kutoka na walimu wao kimapenzi jambo ambalo linatishia ubora wa elimu wanyoipata wanafunzi hawa si ladiez au gents
     
  2. m

    marvin ogochuku Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hueleki? walimu kutoka kimapenzi na walimu wao ?
     
Loading...