Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi kidato cha nne wafukuzwa shule hadi siku ya mtihani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Aloy Son, Sep 20, 2012.

  1. Aloy Son

    Aloy Son Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni katika shule moja ya kata inayofahamika kwa jina la kifanya Sekondari mkoani Njombe wamefukuzwa bila sababu za msingi..... je nini kifanyike ikiwa ni idadi ya zaidi ya wanafunzi zaidi ya kumi... kwa upande wangu sidhani kama ni adhabu stahiki kwa wanafunzi hao ikiwa yasemekana kosa lao ni kukutwa nje ya madarasa wakati wa vipindi.


    HII NI HATARI SANA IKIWA TAKWIMU ZA MAENDELEO YA ELIMU TANASHUKA SI TU KWA UKOSEFU WA VITU MUHIMU ILA TATIZO SASA NI KWA WAKUU WA SHULE. HII NI HATARI KWA TAIFA..
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,480
    Likes Received: 1,265
    Trophy Points: 280
    Habari za "yasemekana" muwemnabaki nazo huko huko kwenye vungu za vitanda vyenu walau mpate kujadili na familia zenu. Kuliko kuleta uzi ambao haujakamiliaka au haujitoshelezi na haunauakika.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mleta uzi habari yako haijakamilika kabisa,hebu elezea kwa kina ili watu wapate cha kuchangia.Acha mambo ya kitoto!
     
  4. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Yaani hata kama mitoto yenyewe ni minunda iliyoshindikana haielewi na tayari certified walking division zero,Bodi ya shule isiwachukulie hatua?. Nani anashusha kiwango cha Elimu kati ya hao?
     
  5. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,480
    Likes Received: 1,265
    Trophy Points: 280
    Hivi mods habari kama hizi hazijafikia kwenye kiwango cha kufutwa mpaka wanakuaga wepesi kufuta za Ritz 1 na uuzaji wa "unga" nchini china.?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    to 7bu,cyo za msingi ni zpi?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeona eeeenh,
     
  8. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cku zmeisha wakae 2 home
     
  9. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    toa sababu hzo zisizoza msingi,
    hayo mambo yapo sanasana tu yalishatakaga kunikuta na nkapanga kwenda kuitafta haki mahakamani bt nlikua na strong reaso6 sasa hao co wawe wamemchungulia teacher maana watoto wa sikuizi wanatafuna bang badala ya kuvuta.
     
Loading...