Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi kadhaa wa mwaka wa tano udaktari (medicine) Muhimbili University wamekuwa discontinued

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MUST, Aug 29, 2012.

  1. M

    MUST Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
    Wakuu, kuna wanafunzi 10 waliomaliza mwaka wa 5 fani ya medicine (udaktari), wamekuwa discontinued kutokana na tangazo la dean school of Medicine Prof. Karim Manji, source ya kudiscontinue ni kutokusubmit elective report (hii ni research inayofanywa mwaka wa nne). Wanafunzi hao ambao wamemaliza ratiba zao za masomo na ilibidi wa graduate mwaka huu.

    MY TAKE: 1: Activist, toeni solution ya jambo hili, inawezekana vipi mtu aliyesoma miaka mitano aje adisco kirahisi kiasi hichi
    2: Prof karim manji, ni mtu hatari sana Muhimbili, ameshinikiza maamuzi haya, naomba journalist wafanye utafiti wa jambo hili
    3: Wana JF naombeni tutoe way foward juu ya jambo hili, hasa ni kwa jisni gani linaweza kuwa solved,
    4: watu wa Usalama wa taifa fanyeni uchunguzi juu ya jambo hili, hii ni hatari kwa haki wa watanzania wanafunzi walioamua kusoma fani hii ya udaktari kwa miaka mitano then wanadisco kirahisi hivi
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    uchunguzi wa nini wakati wanafunzi wenzao wako busy na mambo ya shule wao wamekalia siasa . kila mwanafunzi wa chuo akilala akiamka chadema au kelele za ulimboka na mabwepande hivi chadema ndio ilikupeleka chuo????? MIMBA NI MIMBA HAKUNA MIMBA NUSU na ku fail ni ku fail . ni sawa na goli ni goli mradi refa amelikubali no matter limefungwa dakika ya ngapi .kutofuata instruction ni tayari ume fail . kama hawaja submit hizo report ulitaka nani awafanyie hizo kazi .au ulidhani ukifika mwaka wa tano ndio huwezi ku fail basi kungekuwa hakuna mitihani .NYAMBAFU WEWE . na nawashauri wanafunzi wote wa vyuo acheni siasa someni .hasahasa nyie madaktari .kama mnaona udaktari mgumu hamuuwezi au haulipi basi acheni na kasomeni political science ili muwe wanasiasa au wabunge . na mtafail sana KUDADADEKI zenu . INGIENI MTAANI SASA MUONE PALIVYO PARAHISI
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1.Majina yako tisa na sio kumi kama ulivyoeleza.
    2.Huwezi kuomba ushauri jukwaani ukiwa umeegemea
    upande mmoja(wa wanafunzi), ushauri utatolewa pale
    watu wanapojua kiini cha jambo na si kwa ushabiki.

    USHAURI: Si busara kuandika namba za wanafunzi and
    worse enough their names, i dont think they did
    consent to that(the afore mentioned students).
    so labda uanzishe thread nyingine iliyokaa
    vizuri bila majina and yenye kuelezea what
    happened, what was done, what led to the
    decision, but lakini it doesnt bring any sense
    saying "waliomaliza" halafu wamekuwa
    discontinued!! halafu huna uhakika hata wa
    idadi yao!!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    mbona majina mengi ya wale ndugu zetu wagomea sensa?? Kuna kitu hapa lazima
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ivuga nakuheshimu, lakini kwa hapa umeongea kama Punda!! Angalia tena na acha upumbavu wa kufikiria kiudini zaidi!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    Wewe unajiona kuwa unaweza sana kutukana? Rais wako hujaona anavyopandikiza udini? vile vipeperushi hujaviona??
    Ok funika kombe mwizi apite .. Usizoee kutukana tukana tumia hoja kupinga hoja
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,766
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Ww mtoa mada lazma utakuwa ni mmoja wa wahanga, huyo semeni nyerere huwa anashinda kule tanuru la fikra fesibuku nitamshauri kule cha kufanya then atawaambia nanyi.
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hesabu hiyo list halafu angalia ulichoandika Ivuga ndugu yangu, sikutegemea hilo kutoka kwako! Ndo mana nikasema nakuheshimu!
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    hiyo itakua salama ya hawa wanafunzi, itapigwa jaramba mpaka MUHAS wataachia...
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    Nimehesabu sana na wewe ulikurupuka kuja kunitukana bila kuelewa mantiki yangu... Mimi nlikuwa nawasaidia wale wadini.. Hivi ile skendo ya baraza la mitihani mliimalizaje? na ile ya kule ndanda
     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Matata sana kijana.
     
  12. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Si vizuri kuweka majina yao hapa. Hata hivyo naelewa concern yako katika hili. Mambo haya yapo kila mahali, na hawa wanaochukua maamuzi kama haya bila kufikiria mara mbili hawafai kuwapo katika uongozi wa taasisi yoyote ile ile.

    Kuna dogo mmoja kasoma Ualimu miaka 2 akafaulu vizuri masomo yote kwa kiwango cha kati ya B na A. Lakini akashindwa somo moja tu la Ualimu wakamtosa bila kumpa nafasi nyingine. Hii inahitaji watu kukaa chini na kuchukua uamuzi makini, watu wapewe second chance kwani miaka mitano ni mingi sana.

    Hata wanafunzi mnaoshinda humu muwe makini kuangalia jinsi ya kusoma kwani kama somo fulani ni muhimu ni vizuri ukaliwekea mkazo kuliko masomo mengine.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na wao hao wanafunzi kwa nini hawaku-submit hiyo report? Sheria ya chuo inasemaje kuhusu hili?
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Waende mahakamani waweke ile hati ya dharula kesi yao itasikilizwa haraka!pia kama chuo kina sehemu ya rufaa wakate haraka!wakisamehewa watarudia mwaka kama muda umeenda!!
     
  15. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  16. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani prospectus ya MUHAS inaeleza nini kwa kosa hilo?
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    You are hopeless!
     
  18. N

    Nguto JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Uchungunzi wa nini? Katika "Academic world" mwanafunzi laima asubmit kazi zote alizopewa ili agraduate. Kuna assignment, test, research report nk. Asipofanya hata moja anakuwa penalised na inapelekea hadi kuwa discontinued. Hapa cha kuangalia ni taratibu za chuo zinasemaje sio kutegemea wanaharakati au wanasiasa katika masuala ya elimu.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    Sikutaka watu waichukue too serious.
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    huyu semeni huwa namuona akishinda sports extra .. mnazi wa Chelsea muda wote yupo Facebook...

    na pia kwanini hawajakusanya hizo electives report!.. huwezi uka graduate bila hiyo report even though hata kama umefanya...

    mtoa mada ameelemea upande mmoja .. nadhani..

    pia nadhani adhabu hii ni kali kidogo kuwa discontinued 5th year.. waandike barua za kuomba msamaha tu badala ya kuja hadharani na kutafuta plublic sympathy..
     
Loading...