Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi hawasomi kilimo kama somo la lazima-sera ya taifa Kilimo kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Jun 5, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanamaliza form 4,wanakuja kuendesha Bajaj,pikipiki ,wamejaa mitaani matokeo ni Ajali ! tungewapatia elimu ya kilimo hata wabaki na maarifa ambayo ni halisi ,mipango ya nchi yetu kweli ina uhalisia ,leo hii watoto wa vidato vya 4,6,!hawafahamu hata kutengeneza bustani!nauliza ni Kilimo kwanza Au Bajaj kwanza!
     
Loading...