Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi hawa ni wanamapinduzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ibange, Feb 4, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwanza napenda kuwapongeza wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu wanaopigania haki zao. nimefuraishwa na ujumbe wa mabango yao kwamba kama serikali ina mabilioni ya kulipa mafisadi wanakosaje fedha za kuongeza posho? madai ni ya msingi maana vyakula vimepanda sana hadi dada zetu wanajiuza wajikimu. nilikuwa nimekata tamaa na kizazi hiki ila sasa naamini ni kikazi cha kimapinduzi na naamini kupitia kizazi hiki tutaibwaga ccm na kupata utawala unaojali watu na kupiga vita ufisadi
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    exaggeration and lies.. hawa wanataka wapewe 10,000 instead of 5,000 thats all.
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama nia yao ni ya kisiasa. Nia yao ni 10,000 or more. Kweli 5,000 haitoshi hata kama utapewa usafiri, sabuni na ukalipiwa nyimba, bado elf5 haitoshi. Realistically, 15,000/= ingeweza kufaa kwa sasa.
     
  4. m

    mukamba New Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tukumbuke CHAKULA ,MALAZI NA MAVAZI NI MAHITAJI YA MSINGI KWA BINADAMU WOTE. WANASTAHILI KUDAI NYONGEZA.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    maji 1000
    chai 1000
    mchana 2000
    usiku 2000

    hapo ndio mtu kajibana kuliko maelezo, lakini akinywa chupa mbili za maji na kula vizuri kidogo ngoma inadon doka kwenye 15000
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    serikali hii kipofu...dhalimu...crap govt
     
  7. W

    WJN Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongeza mawasiliano(vocher) 2000/=,nauli kwenda na kurud mabibo 500/= pango 500/=
     
  8. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waandishi wahabari fanyeni kazi ya habari na sio siasa,ephrem kibonde anafanya kazi ya ukada wa ccm ndani ya media tena anatukana watu wakidai haki zao kwa manufaa ya nchi sio ccm,nina wasi na elimu yake hajui kabisa maadili ya kazi yake,kumbe antivirus imeeleza ukweliiiiii...jichunge bro ni hayo tu.
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Huwezi kupika mwenyewe ukasave hizo fedha za chakula?
    Huwezi kuchemsha maji ukasave kununua maji?
    Na vocha ya kuzungumzia upuuzi kwa girlfriends/boyfriends wenu pia munataka mulipwe na Serikali?


    Wanafunzi wa Kitanzania hasa wanaringa sana, mutanisamehe kwa hilo.
    Angalieni nyinyi huku nje kumoto kweli kweli, kuzipata hizo laki moja na nusu ni kazi ya kweli. Muangalieni mama ntilie au muuza genge anavyofanya bidii ya kupata net ya sh. 5000 kwa siku!
     
Loading...