Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi gani walikuwa wamepinda shuleni kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Machozi ya Simba, Sep 7, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Tushare experience za watu ambao ulisoma nao mashuleni na walikua gumzo sana hasa tupe tabia zao je ni wizi, uvutaji bangi n.k binafsi namkumbuka jamaa alikua anaitwa peter alikuwa ni tyson wa shule yani humwambi kitu akivuta mabangi yake wewe je
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Wengineeeeeeeee
     
  3. G

    Genius 1 Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Unankumbusha bal mm namkumbuka m'funz 1 yy alkua baunsa alkua mbabe na m2 wa bang 2lkua 2namuogopa ogopa cku 1 almkamata mwenze2 1 akampga kwa mikwaju km mwanawe anomfundsha adabu tena bila kurudshiwa. Hahaha
     
  4. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    umekosa kaz ya kufanya,hebu vyuo vifunguliwe muende
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Hahahaha umeona ee?
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mbona thread nzuri tu, kuponda kwa nn sasa... ! anyway mi namkumbuka jamaa mmoja pale kibiti boyz toka 2005-2007 aliitwa dunga, akinywa ulanzi wake huko kijijini anakuja bed kwako kukulilia kama umekufa.
     
  7. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kila jambo na wakati wake.
     
  8. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi nimeishia chekechea(vidudu), kulikuwa na katoto kamalaya hako!
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    watanzania hatuendelei kwasababu huwa tunapenda kujikumbushia mda mdogo wa furaha tulioupitia badala kufikiria vitu current ambavyo vinauzunisha na vitaendelea kuuzunisha kama soko la ajira,mfumuko wa bei,ubinafsishaji to foreigners n.k
    kumbukeni jamani 'TIME IS NOT A CIRCLE'
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa kweli katika mambo uliyoyafanya humu jf ambayo si mazuri hili ni moja wapo!! unathubutu kuandika uchafu kama huu humu!!! kweli hili jukwaa limevamiwa.....sasa ukishawakumbuka afu iweje???? alikua tyson mara akavuta bangi afu iweje??? angalia mambo ya mwimu haya hayana umuhimu tena kwako kwa mda huu kijana!!! tumia akili yako kufikiria na sio matumizi mengine!!!
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    bongolala lazima utamjua acha ubongolala
     
  12. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mliosoma mmefaudu
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa ndugu, kama na ww wakati ukiwa shule ulikuwa umepinda kama mimi; mbona haina haja ya kutoa povu? Jielezee tu, tucheke tusahau shida zetu.
     
  14. A

    Apex JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thread yako haina adv zozote kwa jamii ya watz coz 2nategemea kila topic humu iwe na adv kwa kumufungua akili m2 pale alipokuwa ni ignorant so kuanza kutaja majina ya mabaunsa then what? Kumbuka hili ni jukwaa la elimu na unatakiwa kuweka relevant topic siyo udaku.
     
  15. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Miaka ya 90,Ruvu Sekondari ilikuwa na 'Wehu Kumi' na miaka ya 2002-2004,Songea Boys ilikuwa na 'Master P.u.m.b.u'
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe. makambako sec 2006
     
  18. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wengine je
     
Loading...