Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi form 4 wagomea mtihani feki!polisi wapiga mabomu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Aug 18, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    elimu ya tanzania sasa yawa ya kitapeli!waliwatapeli watoto wa kibaha sasa watoto wa vijibweni kigamboni!wanafunzi wamepewa mitihani maths na civics ambayo ilishafanywa arusha huku ikiwa na mapitio ya pencil ya kuwa ilishafanyika.wanafunzi walilipa sh 12000 badala ya sh 7000 za halali kwa mkoa wa dsm!source nipashe
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kasheshe,ni uvivu wa kutunga au?
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio hao peke ya yao waliofanya paper feki hata kituo kimoja binafsi huko maeneo ya Sinza kinaitwa Tanganyika nacho ni wizi mtupu.
     
Loading...