Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi coed-udom waingia barabarani kudai pesa zao!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Uncle Jei Jei, Jan 3, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Kuna taarifa za kuaminika kuwa mda huu wanafunzi wa kitivo cha elimu UDOM wameanza mgomo kwa maandamano kuelekea utawala mkuu ili kushinikiza malipo ya fedha zao za kujikimu. Hii ni baada ya pesa kucheleweshwa sana huku ikiaminika kuwa pesa ziko chuoni tayari tangu dec.17 kwani majina waliyoletewa yana muhuri wa tarehe hiyo wa crdb(PAID-TAR,17 dec). Walio sain hata kabla ya xmas pesa hawajapata,huku wengine hata pesa ya kwanza hawajapata na utawala wanasema hautambui hilo na wengine majina yao hakuna kabisa! TUUNGANE KUTOKOMEZA UFISADI KWA KUTOOGOPA VITISHO!!
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ni 16 na si 17....
    Colege yt au baadhi ya wanafunzi
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    fu.*** mlacha
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asantee!
     
  5. s

    semako Senior Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiseme wameingia sema tumeingia mbona na wewe upo?
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Naona ofc kuu roho juu viongoz washakimbia
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Endelezen mapambano wa ndugu,twajua wachache watatimuliwa sababu vyuo vikuu Tanzania vimekuwa km vyama vya siasa sasa,suluhisho la matatizo ni kutimuana.
     
  8. H

    Hau Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutawaekea baadhi yenu ili tupunguze malumbano..
     
Loading...