Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 7 watimuliwa Umbwe Sekondari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyamungo, Aug 20, 2011.

  1. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi saba wa kidato cha nne shule ya sekondari umbwe wametimuliwa kwa makosa ya uvutaji bangi na wizi uliokithiri. hiyo imeamuliwa leo na bodi ya shule hiyo. imesemekana wamepewa adhabu hiyo baada ya kuonywa sana lakini wakashindwa kujirekebisha
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo Lyamungo,mzima wewe?vipi tujuze bwana Lyamungo Secondary Maputo bado ipo na je duka la shule vipi?
     
  3. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maputo ipo kama kawaida harufu haibadiliki mabweni wameongeza chini ya uwanja na yale ya zamani yamewekwa vioo. duka lipo kama zamani
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahaaaaahhh vipi swimmin pool,2linunuliwa Tv na Mbowe ipo?dah long sana/najua wengi hawapo Kilaza Shoo yupo?Nasikia bwana Mr Lyaruu alifariki"poleni sana wakuu"the guy was gud man.
     
  5. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesoma Lyamungo mwaka gani?pia mabweni mapya yanaitwa majina gani na wanakaa kina nani?LUMUMBA,SHABAN ROBERT,AGGREY mengine ni yapi?I was there 98'
     
  6. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swiming ni mbovu, hajafa ypo mjini moshi anakula gd time na gari yake, shoo yupo shule ya jirani ni mkuu wa shule.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmhh sawa mkuu,wewe umesoma pale?mwaka gani?
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mmmmhhh! Mi 1997 form four. Cwanyaki kabisa! Hata kw sura.
     
  9. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haumnyaki nani sasa? unamkumbuka nani wa mwaka huo? mimi namkumbuka ignatus mosten, gadiel, manase, salvatory, emmanuel ebenezer, kadio, eliezer rwekiza, fadhili lyamuya, mathias mosha, lugano nk. wewe je?
     
  10. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Dah, Lyaruu a.k.a Master alifariki?
    So sad.
     
  11. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lyaruu hajafariki, anaishi mailisita na anafanya kazi mjini na mkewe
     
  12. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umbwe a.k.a mtii safi
    hii skul inasifa ya kufujuzisha watu.
    Hivi kwanza DUDU yupo kwani huyu ndo kinara wa kufukuza.
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    wameambiwa warudi kufanya mtihani wa 4m 4 ila wa advance wamesamehewa me nlikuwa ka mzazi hapo juzi inauma sana
     
Loading...