Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 5,000 Kujiunga na JKT:Maswali ya Kujiuliza...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chipolopolo, Feb 6, 2013.

  1. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali kupitia wizara husika imetangaza mpango wa wanafunzi 5000 waliomaliza kidato sita kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa kwa mujibu wa sheria, kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mpango huo kusitishwa. Lengo ni kuwajengea uzalendo, ukakamavu na mengineyo

    Wanafunzi hao 5,000 ni kati ya 40,000 waliohitimu hivi karibuni.Kwa maana nyingine wameachwa wanafunzi 35,000. Iwapo hao 5,000 watajiunga na jeshi hilo, miongoni mwa 35,000 wenye matokeo mazuri wataendelea na masomo katika ngazi mbalimbali:Diploma, Shahada nk.

    Moja ya maswali ya kujiuliza: Je, serikali haoni kama itakuwa imewaonea hao walioteuliwa kwenda kupiga kwata kwa takribani mwaka mzima wakati wenzao wakiendelea na masomo...?
     
  2. H

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,419
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ccm hoyeee!
     
  3. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2013
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 2,406
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Labda mi ndio sikuelewi,scenario ilotumika kuwagawa 5000 na hao 35000 ni ipi ndugu?ni kwamba hao 5000 ndio waliofaulu vizuri au anyway sijakupata vizuri hapo mtoa mada.
     
  4. f

    frank cain JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2013
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli itakuwa watangaziwe mapema kuwa utaenda jkt kukitokea hiki na kile. wanaoenda inabidi wapewe upendeleo fulan maana weng kwasasa wanaona huko sio. jkt ni nzuri kwangu lakin umakin unatakiwa kuiendesha. watakaolazimishwa kwenda wakat wengine hawaend nahis watajiskia vibaya.
     
  5. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao 5000 waliteuliwa kutoka katika shule mbalimbali nchini.Wahitimu wa kidato cha sita 2012 walikuwa takribani 40000, kati yao 5000 ndio walioteuliwa kujiunga na JKT
     
  6. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walioteuliwa wameshapewa taarifa.Wanajifahamu.
     
  7. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hoyeee!
     
  8. D

    Dj mat JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2013
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama sitaki kwenda inakuaje?kwani ni lazima?
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,511
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ile sheria iliyotumika miaka hiyo imeshafutwa?
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,209
    Likes Received: 3,457
    Trophy Points: 280
    kama sikosei kuna shule maalum zilizoteuliwa kwa kuanza zoezi,nadhani watakuwa wakiendelea kuongeza idadi ya shule kadri siku zinavyo kwenda!
     
  11. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa mujibu wa sharia dogo, kama hutaki unaacha lakini upande wa pili ni kwamba huwezi kupata ajira serikalini au kwenye shirika lolote la umma unless una cheti chako cha JKT.....!!
     
  12. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiteuliwa huna hiari.Hapo unatakiwa kwenda kwa mujibu wa sheria.
     
  13. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sasa itakaziwa kama ilivokuwa awali....
     
  14. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli.Imesemwa hivyo...
     
  15. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli.
     
  16. dist111

    dist111 JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2013
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 2,276
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Hao 35000 si watajiunga na JKT wakimaliza shule, Kama zamani hupati kazi mpaka upitie JKT! Nadhani hata wale ambao hawakupitia kabisa nao itabidi wapitie pia! HAKI SAWA KWA WOTE
     
  17. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali bado haijajipanga kifedha. Ni gharama kubwa.Hao 35 000 itakuwa imetoka....
     
  18. n

    nummy JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2013
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walioteuliwa kwenda huko waende na kondom za kutosha hasa wa kike maana kule kila kitu ni kutii amri ya kamanda
     
  19. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu: si wanakwenda kufundishwa uzalendo,utii wa sheria bila shuruti au?
     
  20. bulama

    bulama JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkumbuke kuwa CCM wana maana sana kuanzisha JK-T. Hapa hakuna lolote bali kutengeneza watu wa ZIDUMU FIKIRA ZA MWENYAKITI. NIkiangalia viongozi wengi wa TZ ambao hawaezi kuoji wakati mwingine wakiwa wanaonewa ni wale wote waliopitia JK-T.

    Nch inakaribia kurudi kwenye zidumu fikira za mwenyekiti. Wameona jinsi vijana wanvyoleta shida kwenye vikao vingi sasa wanataka kuwadhibiti
     
Loading...