Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 48,000 wapata mimba (2010)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MSEZA MKULU, Jul 16, 2012.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,331
    Likes Received: 3,254
    Trophy Points: 280
    Kwa mwaka 2010 pekee wanafunzi wa kike 48,000 waliacha masomo baada ya kupata ujauzito.

    mwaka 2009 wanafunzi 11264 walipata ujauzito na mwaka uliofuata 2010 wanafunzi 48,000.

    naomba niulize hivi hili tatizo limepangwa kutatuliwa vipi kwa maana hizi takwimu zimenishangaza.


    source: habarileo 16th july 2012
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du hiyo inatisha kwa hiyo kuna watoto 48000 kutoa mapacha?
    bado tunaambiwa elimu inapanda?
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Ni kiherehere chao" JK.
     
Loading...