Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 3000,kukosa udahili Tcu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 27, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakuu,nimeshindwa kupost hiyo habari kama ilivoandikwa kwenye gazeti la mwananchi la leo tar 27/06/2012,lakini kwa ufupi ni kwamba,kati ya wanafunz 40000 waliofanya udahili kwa cas-tcu,3000 watakosa udahili kutokana na sababu mbalimbali ikiwemo kukosea kujaza,wenye dosari hizo wametumiwa e-mail kujulishwa matatzo yao na wameshauriwa kufanya marekebisho kabla ya tarehe 30/06/2012.
    Source:mwananchi ya leo.
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wametumiwa e mail kuwakuwataka warekebishe makosa yao basi ni jambo jema na wakikuosa udahili kwa mtazamo wangu utakuwa ni uzembe wao, maana wameisha pewa nafasi ya kufanya kilicho sahihi! Well done TCU!
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chonde chonde tcu waongeze muda watu wafanye marekebisho - mbona wao tcu wameendelea kuifanyia marekebisho system yao hadi majuzi tu baada ya kuona msululu wa wadahiliwa ofisini kwao wakitoa malalamiko kadha wa kadha. hadi leo na saa hii "CHECKING IN PROGRESS" inaendelea kuduwaa takriban wiki sasa na kuwaacha wadahiliwa njiapanda
     
  4. S

    Slaker JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmm....apart frm kutu email...pia wange watext ingependeza zaid koz email bado matatzo meng...
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watendaji wetu unawezafikiri kama wapo kukwamisha ama kuzuia zaidi kuliko kazi waliyopewa, Nivizuri ukipata taarifa hii wajulishe na wengine kwa namna inayofikisha ujumbe haraka zaidi
     
Loading...