Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 27 wafukuzwa udom..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, Apr 27, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi 27 wamefukuzwa chuo kikuu dodoma ndani ya siku 2,hii ni kutokana na wanafunz hao kudai special fucult requirement,tena wamefukuzwa under police escot km mbwa.Nionacho mimi chuo kikuu dodoma kinaenda kubaya sana na mpango wa serikal ni kuwafukuza wanafunz weng na ikiwezekana hata kufunga college zote eti kisa wanafunz weng wanaunga mkono chadema na kwa nin wanagoma?kwel 2tafika?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimepotea njia au hii ndio SIASA mpya ya sasa?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,921
    Likes Received: 1,385
    Trophy Points: 280
    typical dictatorship behavior,..tundu lisu akawatetee mahakamani,ni wahanga wa siasa za ccm
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    huyu libask anajiaibisha. Lol!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    dawa ni kuandamana kushinikiza warudishe..
     
  6. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema mnaharibu future ya Watoto wa watu na siasa zenu vyuoni!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    solid-ari-ty.....ipo wapi siku hizi kwa wanafunzi wa vyuo? students' union hamna hapo udom? TAHLISO imekufa au bado ipo?
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mpaka wanafikia wanafukuzwa ina maana hiyo UDOM haina Student Union???Nadhani hili swala inabidi lichunguzwe kiundani....maana kama mtu anapenda kitu fulani huwezi kumlazimisha apende unachopenda wewe.....
     
  9. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi mnayo kila kitu chadema!
     
  10. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naomba nianze kwa kutoa pole kwa wanafunzi waliofukuzwa na wanafunzi wa udom kwa ujumla kwani wanafunzi hao wamefukuzwa kwa sababu ya kudai mambo ya msingi kabisa lakini sasa imegeuzwa kuwa ni kibano cha wanafunzi kwa sababu ya kuunga mkono vyama vya upinzani hivyo kuvunja ndoa ya ccm kwan ilijenga udom kwa ajili ya kujipromote kisiasa zaidi na ushahidi wa ni mambo mengi kupelekwa kinyemela mfano hakuna special facult needs,no field,no research sasa hakuna walimu wa kutosha, urasimu unaondelea kwenye uongozi, wa chuo means no separation of power,kwa third year research unayotakia kwenda kufanyia sehemu kulingana na title yako kama ilivyo kwa vyuo vingine.huku udom ni tofauti research hiyo kwa course tatu ambazo zimebii allocated lazima ufanyie dodoma na ukidai kwanini haijaonyeshwa kwenye prospect ili loan board watoe hela wanakuambie nyie fanyieni research kama hamtaki haya poa ndio tutarecord sasa hapa kuna elimu bora umalize tu. Na ndio maana tunasema udom ni chuo kizuri kwa majengo lakini sio kwa elimu
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Special fucult requirement ni nini hasa? Nakumbuka late 80's wanafunzi Nairobi university walitimuliwa ,kisa walidai dialogue!
     
  12. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kazkwelkwel tz ya sasa ukidai haki yako wanadai unavuruga amani
     
  13. bona

    bona JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kama hakutakua na wanafunzi watakoingia mtaani kugoma hao warudishwe basi hata wanafunzi wanaosoma hapo wajijue kua hata hiyo elimu wanayosoma haina maana na watakua failures tu kwenye maisha! maana ya kuwa interllectual ni kuweza kupambua pumba na mchele na kuchukua hatua, kama baada ya tukio hili mwanafunzi wa udom unaingia darasani tu business as usual bila kuchukua hatua ni makosa sana!
     
  14. e

    emrema JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Special fuculty requirement hivi ni vifaa ambavyo kadiri ya mitaala ya vyuo mwanafunzi LAZIMA apatiwe ili kuendelea vizuri na masomo hasa kwa vitendo. Katika prospectus CHUO hasa department husika ndio inatakiwa kuwapatia wanafunzi so hapo ubabe umefanya kazi. SIO SAWA KUWAFUKUZA WANAFUNZI KWA KUDAI HCHO KWANI NI HAKI YAO. HAPO HAKUNA CHA CHADEMA WALA NANI ni kuwa WAMEONEWA. Wanastahili kutetewa.

    nafahamu wata warudihsa tu hasa nkikumbuka ndugu yangu B.Ntweve alivyofukuzwa mara kwa mara hapo Mlimani.
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mnajuaje inahusiana na chadema?cku hz mtu anakurupuka na kuandika anchojisikia bila full proof.vyuoni haya mambo yanatokea toka enzi hizo.kiukweli wameonewa ila student union ndo ya kuwatetea
     
  16. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni SPECIAL FACULTY REQUIREMENTS. Maana yake ni "mahitaji maalum" katika kitivo alicho mwanafunzi. Kuna wanafunzi wengi wanadai hiyo tu ilimradi ni pesa lakini hawaelewi hata maana yake. Kazi ipo wasomi wa kisasa!!!!!!!!
     
  17. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Siku zote hua naamini kuwa msomi au wasomi ni watu wenye uelewa mpana wa mambo na wana uwezo mkubwa wa kufikiri.sasa inanitia shaka Uwezo wa hawa wasomi wanaokurupukia siasa zenye madhara bila kutafakari kuwa jamaa wanasafiria kukurupuka kwao.Poleni mlio mfukuzwa.mliobaki kuweni makini na wanasiasa watakao waharibieni mitazamo yenu ya maisha
     
  18. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanafunzi mliosimamishwa masomo mnakazi. Kumbe Principal wa iyo CoI ni Prof. N. Mvungi. Nadhani wanafunzi waliofundishwa na Dr. N. Mvungi enzi izo pale Mlimani na hasa CoET akiwa mkuu wa CIT wanamjua vizuri ni mtu mwenye msimamo. Nimesoma kwenye gazeti la THE CITIZEN la leo likisema "WHY ARE OUR STUDENTS DEMANDING THERE LAPTOPS WHILE OTHERS DON'T HAVE THEM?" SHE EXPLAINED THAT IT WAS THE DUTY OF THE STUDENTS' PARENTS TO PROCURE LAPTOPS FOR THEM AND NOT THAT OF THE COLLEGE. SHE SAID THE COLLEGE HAD A WELL EQUIPPED COMPUTER LIBRARY, AND PROCURED OTHER COMPUTERS WHICH WERE YET TO BE INSTALLED. Kuna mapungufu ktk uhandishi sababu Prof. N. Mvungi ni mwanaume.
     
  19. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siyo mbaya ukaenda kuoga halafu uje tena.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    CDM inatafuta wanachama kwenye vyuo wakati CCM mnatafuta wanachama kwenye sekondari nani anae haribu future ya watoto....
    je walio wafukuza ni CDM au CCM...
     
Loading...