Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafundisha nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapakazi, May 15, 2011.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni sehemu ya Ze komedi inayorushwa na EATV. Nashindwa kuelewa hawa waandishi wa hizi comedy wanafundisha nini jamii kwa kuandika mchezo kama huu?
    Hasa hapo mwisho anapoenda kumgeuza huyo mwizi...
    Ni aibu kwa jamii yetu kufikia hapa na kurusha vipindi vya namna hii.

    Shukrani kwa Tangibovu kwa kuiweka.


    YouTube - Ze Komedi x264
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ni hapo comedy inapozidi viwango!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata haichekeshi tena....wamekosa material ndo wanaandika ujinga!
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni aibu kwa fani ya waandishi wa comedies! Hawawezi kuanza kubadilisha misimamo ya jamii na kutuharibia vijana wetu! Sodoma na Gomora ilianza hivi hivi!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    It's all about money..
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    money huku wana-subconsciously haribu akili za watu na kufanya matendo fulani yaonekane sawasawa! Ni upuuzi huu....
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    Chapakazi
    naomba ukimbuke hawa
    watafanya vitu ambavyo Director wao anawaambia
    na kingine kumbuka maisha ya hapa nyumbani yalivyokuwa
    magumu kwa hiyo mtu atafanya afanya kuji kimu mmmmhh
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    maisha magumu ndio sababu inayotumiwa na kila rushwa bongo. Hata polisi wakiomba pesa watakwambia maisha magumu. Maisha kuwa magumu haina maana uvunje sheria au kubadili maadili ya watu...au sio?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    sasa hivi kweli unataka kusema maisha hapa nyumbani ni marahisi??
    labda hao ambao wanajaribu kuzuia hizo rushwa waangalia njia ya
    kuuondoa maisha magumu ( umaskini) sio wote bali kwa kiwango
    fulani.. we wacha bwana maisha yakiwa magumu na unafamilia ya
    kuilisha wewe tu ndo unaeangaliwa nyumba , hujasoma , huna kazi
    na huna mbele wala nyuma usema ukweli utafanya ufanyalo kuitunza
    na kuilinda familia yako.. vitu vingine si vakujitakia vinakuja na vipo
    na hayo ndo maisha...

    embu njoo kona baa nikueleze vizuri
    hahah lol
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kona baa ndio wapi?
    Kweli unaweza kutumia shida ku-justify kula rushwa au kupindisha maadili?
     
Loading...