Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafumzi wa vyuo na mapedeshhee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ZENTEL, Sep 16, 2011.

  1. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamaa ina changia, binti anajikuta anahitaji nguo nzuri, viatu, hand bag na amechishe kuanzia hereni, nguo, viatu, mkoba mpaka nywele, halafu mtu wenyewe masikini wakati kilasiku anahitaji kubadili nguo ili nae aonekane wa kisasa, cha msingi wanaona bora watafute vizee vya TRA, BOT, ili wawa wezeshe alafu jioni wanatoka na vibwana vyao, we unadhani ukimwi utaisha, mchana na kibwana usiku na kizee cha bandari, wanafunzi fateni vilivyo wapeleka vyuono acheni mambo msiyokua na uwezo nayo.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umelifanyia utafiti suala hili?? Ni kwa vyuo vya Tz nzima au mkoa mmoja? Na ni wanafunzi wote au baadhi tu,?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red habari ndo hiyo mkuu....................wanawaita wazee ATM
     
  4. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lalalalaa, maybe wanataka pocket money
     
  5. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    chunga tamaa mbaya
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wakienda kwa malofa,mwanaume gani atatafuta pesa???????

    au hujui NO FINANCE,NO ROMANCE...??????/
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kwani hawana wazazi..............???
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama boom haliwatoshi acha wafanye hayo kwa nafasi ..Majuto ni mjukuu
     
  9. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asilimia kubwa ya wanafunzi wa colleges na vyuo vikuu sio wote ila wengi sijajua huko mikoa but hapa dar nawaona na ndomana nikatoa mifano ya huku, pia nnaishi nao hapa nnapoishi kuha hostel nyingi sana za vyuo tofauti tofauti
     
  10. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAMAA MBAYA POCKET MONEY SIAMINI KAMA HANA ILA SEMA Eentertainment ZINA WAPONZA, CLUBIN, SWIMMING, MOVIEZ, SHOPPING, ambavyo silazima kama huna pesa ila kila mtu anataka awe juu ndo tatizo....................kunasiku nilienda IFM ghafla nikajihisi nipo MAISHA CLUB WATOTO WALIVYO JIPARA............
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwana au unawalenga madem wa SAUT nini?kwasababu ndo zao.
     
  12. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye tabia hizi huwaga hawajuti, wanapenda maisha mazuri hata kama mafupi kuliko kuwa na maisha mabovu marefu
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    LoL Hata ukienda Nairobi mwaka juzi walaikamatwa wazururaji usiku na polisi yaani hutaamini 40% ya hawa walikuwa ni College Girl Students!

    This is not news any longer! Maisha! Na ujasiriamali! Sasa wafanyeje?
     
  14. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UKWELI UTAJULIKANA TU KUMBE HATA SAUT PIA? DUH.......hawa wa wazee wenye pesa wanafanya sisi vujana tuone kane vikatuni kwa madem zetu.......
     
  15. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujasiri yamali gani wakuuza mwili? kuna biahsara kibao za kina dada tena wanafanya wanafunzi wengi wa vyuo.................wanauziana urembo, nguo.................mpaka uuze mwili au mwili bei yake kubwa halafu haina mtaji?
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe unafanya kazi wapi?au uko zantel?unaonekana una hamu nao na wewe lakini kutokana na unapofanyia kazi unashindwa kuwapata
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Waacheni wenzenu wale raha siku wakichoka ama wakijisikia kuridhika wataacha wenyewe!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hili hata wakaka linawahusu coz tunawaona wengi tu wanahongwa hongwa pesa na wamama/wadada wenye ankala zao wanawasahau hata magal friends wao walowaacha huko kwao! Lol!
     
  19. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia mbaya tu...
     
  20. ZENTEL

    ZENTEL Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuja kataa ila katika wanaume 50 utapata 3 au 2 wanao lelewa na wamama ila wanawake 50 pengine wote au watano to utakuta wako poa wengine wote..................
     
Loading...