Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafanya nini hawa ??

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 6, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti jamani hawa wanafanya nini hapa ???
     

    Attached Files:

  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa vijana wanafanyiwa African rituals[ unyago] wakiwa jandoni!!
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kama wanafundishwa ulozi hivi!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inabidi baada ya Mkulu kuanguka katika kura 31 October,picha kama hizi,pamoja na zile za watoto kusomea chini ya mti,Darasa 1 kutumika na wanafunzi wa madarasa tofauti kwa wakati mmoja,picha za shida ya Maji,wagonjwa kujifungulia mabarabarani zi-replace mabango ya Mkulu... YANAKERA AAAAAGHHHH!!!
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    watakuwa wanamsubiri babu aje kuwapigia hadithi............
     
  7. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusker Bariiiidi, mbona unachanganya faili la kifo na la ujali? MADA TOFAUTI NA MAONI YAKO, NON-SENSE.:A S 13:
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa wapo katika mafunzo maalumu ya Jando na hapo wanafundishwa namna ya kukaa pamoja kwa nidhamu na usawa.
     
Loading...