Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafanana kwa lipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Feb 2, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angalia picha hizi mbili kisha utoe tabia za kufanana kwa hawa viongozi.
    Karibu.


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwa kwenda msikitini; kupenda uongozi bila kuwa na uwezo, kupendwa mwanzo na kuchukiwa na wananchi wao mwishoni, kuongoza nhci ki-sultani.
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa ulimbukeni wa kutokusoma alama za nyakati na kuuwa raia wasio na hatia.
     
  4. loveness love

    loveness love Senior Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kung'ang'ania kura za upinzani je I mean kubadilisahana kura
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni wapenda kutawala hata kwa kuiba kura na kumwaga damu.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Majambazi ya kisiasa. Wakati mwenzie ndo anang'oka JK nae hajui tutaamkaje kesho Watanzania!
     
  7. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wote wana PhD ya Uchakachuaji
     
  8. Julz

    Julz Senior Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanapenda kuvaa viatu vyeusi tehe teh!!!
     
  9. I

    Itabajohn New Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote ni wajeshi wapenda sifa
     
  10. j

    jerry monny Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo na mwisho
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa kuingiza familia nzima katika uongozi wa nchi na kuifanya Ikulu kuwa ya washkaji na wanafamilia
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wote ni viongozi imara wa bara la Afrika
     
  13. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    mbona hiyo picha ya kwenye viti kama JK kabanwa na haja ndogo... sema anaona soo kuomba udhuru na hilo pozi
     
  14. Patrickn

    Patrickn JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,358
    Trophy Points: 280
    Wanafanana zaidi kwa ujinga
     
  15. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lao moja ni kama wanapanga mikakati ya kivyama kuhujumu wananchi.
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kujihisi wanapendwa na kukubalika kwa wananchi wao kumbe si hivyo hata kidogo
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wa kulia walau nchi yake kaiendeleza mwenzio ni sifuri
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanafanana wote ni maraisi
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama Kikwete ni mmojawapo wa viongozi imara Afrika, basi Afrika ni PANTUPU.
     
  20. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Sultani wetu alikweda Misri kwa Mubarak kujifunza jinsi ya kumuandaa mwanae [ Ridh....] aje kuwa mrithi wake atakapoondoka!! Inaelekea masomo aliyoyapata muungwana huko yanaweza kumfikisha pabaya kama alivyofikishwa mwalimu wake huko Misri!!
     
Loading...