Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafaidikaje wanaofungua blog,Vituo vya Tv,Redio n.k

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, Mar 22, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu,naomba mnijuze ili,Mtu akiazisha Blog,kituo cha tv n.k.anapataje faida?au kuna ruzuku yoyote anayoipata?asante kwa kuchangia kwa u serious.Nimeelewa
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakushukuru kwa thread,hata mie nimekuwa nikijiuliza jambo hili,, michuzi,mjengwa,mbeya yetu blogs cjui nn pale iringa,,
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nijuavyo matangazo wanayoweka ndio yanayowalipa-kama blog/website yako ni popular iatapata matangazo mengi na wewe utakuwa unacharge hayo matangazo-though nazani wanacount kila tangazo linapokuwa linafunguliwa(kwa blog/website)kwa redio/tv nazan kila tangazo linapokuwa linataja na muda linalokuwa linaonyeshwa.
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kama Rage mbunge, kuna wabunge wengi wenye redio kwa minajili ya kisiasa.Hata redio 5 na Tv 5 ya Arusha ni ya kigogo wa kisiasa.
    Na mimi naanzisharedio na Tv yangu ili mwaka 2020 nigombee urais!!!
     
Loading...