Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafaidikaje wanaofungua blog,Vituo vya Tv,Redio n.k

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, Mar 21, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu,naomba msaada wa kujuzwa ktk hili:Unakuta mtu anaazisha blog,mf.Hii hapa o Mjengwa,n.k.Anafaidikaje coz inabidi awekeze kwenye,human resourc.,financially position,digtal eguipments e.t.c.Faida anaipataje?Kuna ruzuku au ndo ile ya u famous kwenye jamii?asante kwa kunielimisha ktk ilo
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na wewe unataka kufungua blog yako nini? Umeamua kuanza kufanya utafiti kwanza. Kwa sababu wahusika hata humu wamo bila shaka watakujibu.
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu.Sometimes nashindwa kupata logic wanafaidikaje?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Matangazo
    Udhamini
    Mialiko
    Tuzo
    Umaarufu
    Satisfaction
     
  5. M

    Martinez JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Swali ni zuri. Ni vema mnaofahamu mtoe mwanga kwa faida ya wote.
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    unaweza kufungua blog pia ukawa unatangaza biashara za watu ukapata pesa,mimi niko na blog 4 lakin sijaziweka kibiashara ila hizo blog 4 zimenifanya kupata mialiko U.K,Uholanzi,Sweden,South Africa,Japan,Korea,Ethiopia,Denmark na nchi nyingine kama 10 siwez taja zote,hiyo ilitokana na kupata marafiki na wakaipenda blog yangu,wakanialika kutembea na kubadilishana mawazo kuhusu tanzania,nilianza mambo ya blog 2007 nikiwa chuo Malaysia,nilifundishwa na rafiki yangu wa uko Malaysia ambaye yeye alikuwa analipwa pesa kutokana na idadi ya watu wanaotembelea blog yake ambayo yeye aliiweka kibiashara zahidi na hivi sasa ni tajiri kwa sababu tu ya blog na hakuna kazi nyingine anayofanya,hivo ukiwa creative blog inalipa sana,unaona jinsi Michuzi alivyoanza,mialiko aliyokuwa anapata etc,never give up
     
  7. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu,nashukuru sana angalau nimepata mwanga mwanga .thumbs up n thanx
     
Loading...