Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanadata na miguu yangu loh

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Dec 5, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    KIJANA Carl Griffiths, 19, (pichani) ndiye mwanaume mwenye miguu mirefu duniani. Kituko ni kwamba anatumia ukubwa wa miguu yake kunasa wanawake. Carl, raia wa Uingereza, amesema kuwa mpaka sasa ameshatoka kimapenzi na wanawake 30 ambao walidata kwake kutokana na urefu wa miguu yake. Amesema kuwa wanawake wengi wanavutiwa naye kwa kuamini kwamba ana kitu cha ziada kwenye mapenzi kutokana na ukubwa wa miguu yake
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]KIJANA Carl Griffiths, 19, (pichani) ndiye mwanaume mwenye miguu mirefu duniani. Kituko ni kwamba anatumia ukubwa wa miguu yake kunasa wanawake. Carl, raia wa Uingereza, amesema kuwa mpaka sasa ameshatoka kimapenzi na wanawake 30 ambao walidata kwake kutokana na urefu wa miguu yake. Amesema kuwa wanawake wengi wanavutiwa naye kwa kuamini kwamba ana kitu cha ziada kwenye mapenzi kutokana na ukubwa wa miguu yake
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kumbe mzungu!!
    Afu ungesema wanadata na makanyagio yangu sio miguu.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kumbe kuna tofauti ya mguu na kanyagio eeh?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    mmh haya bana.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kweli kila mtu ana kichaa chake loh!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mi mbongo ....nina makanyagio zaidi ya hayo!! mbona totoz zinaniogopa? wanadhani na rejao atakuwa kama hayo makanyagio!!
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    umepita tu hapa?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    totoz za bongo zinaangalia wallet eti sio kanyagio hata wao wanazo loh?
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kichaa ushamba????
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilifikiri miguu yako kumbe ya mzungu
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mmmh inaweza kuwa lakini
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ngoja nianze kusaka noti! na ile mijimama yenye hela zao huwa yanafuata nini kwa dogo dogo!!
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, veve iko na guu kubwa kubwa?

    Mimi iko PM veve.

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Weeeee, vyote vinahusu.
    Ngoja ukutane na mivog yenye visigara kama hujatafuta kidumu fasta.

     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mmmh sidati na kanyagio mweee??????? Ila wallet dah naweza kusmile
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Atakuwa na mtarimbo wa kufa mtu.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aaaaaagrrr!!!!! :shock: nilijua bonge la dada kumbe bendera..
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    afu pigia picha umelala doro, una mikunyanzi, hovyo.

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    basi kweli weye bado kinda, nsikuzeeshe bure

     
Loading...