Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanadai ni "maksi za chupi"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Oct 21, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Vyuoni utasikia mwanadada mrembo akitokea darasa limemkubali na hashikiki wenzie huanza kumkandia ya kuwa hizo ni "maksi za chupi"

    Hivi kuna ukweli hapo au ni wivu wa "sizitaki mbichi hizi" huku wakijua zimewiva?


     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na mwanaume akiwa hakamatiki zinakuwa ni marks za nini?
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    where is sokomoko:dance::dance::dance:
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kawaida story za vijiweni ingawaje saa zingine yasemwayo yapo na hapo ndo tunashindwa kutofautisha ukweli na uongo
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :spit:
    Kwani hamna lecturers wanawake na yeye maksi za boksa:kev:
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mabinti wengine wazuri wamejaliwa kila kitu. Uzuri wa kukata na shoka katika kila department ya uzuri halafu na akili za hali ya juu zinazowawezesha kufanya vizuri sana madarasani. Of course lazima watu watasema tu maana kwa watu kama hao mabinti wenye akili ni wale tu ambao katika kila idara ya uzuri huwa wanaambulia 0
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli..................maksi za pichu eee!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mla huliwa!
     
  9. K

    Kipenzi Chao Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Ukitaka kula, lazima uliwe", J. M. Kikwete.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Endelea kijana bado post kidogo sana ugonge buku...........nina imani leo jua likitua utakuwa umetimiza elfu ya kwanza keep it up..
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I am HERE wiselady najua lazima ukiona hizi thread za public policy analyst lazima unikumbuke kwa tabasamu heheheh
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndio lengo lake :lol::lol::lol::lol:
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hizo maksi mbona zipo sana tu na zinajulikana
     
  14. m

    muhanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    maksi cha tigoooo!
     
  15. G

    Geru Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi kweli kweli.........
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sokomoko ebu tufumbue macho kuna ni nini hapo?

     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na msichana akiwa sio mkali ila anapafom poa anasemwa ni maksi za nin?
     
  18. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wivu tu
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mwenyezi Mungu alipogawa akili hakuchaguwa kwa uzuri au kuwa huyu ni wa kike au wa kiume.

    Ajabu iliyoje binti akiwa hodari kuanzia darasa la kwanza hadi Form VI hakuna tatizo na wote wanashangiria kwamba amepata As zote.

    Lakini hapo akigusa Chuo Kikuu tuu basi mambo hubadilika, ndiyo hayoooooo oooooh maksi za ch.......

    Wacheni unafiki kuna Maprofesa akina mama wengi tuu akili inachemka kiuhakika na wanawanyanyasa hasa akina baba kwenye machapisho ya kitaaluma!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    bhe ng'wanike une ginehe avatar yene?
     
Loading...