Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanadada tunalichuliaje hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by taly, Apr 25, 2012.

  1. t

    taly Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpenzi wako anakupigia simu au kukutumia ujumbe mara nying ila kila mkikutana anataka ngono 2 na si mambo mengine na hakisha kamilisha anakuaga na kuendeleza mawasiliano ya simu 2!je m2 km huyu unamchuliaje?
     
  2. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ana kwingine alikowekeza mambo ya future. Kwako anakula na kukimbia tuu.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Prof Gamba mdada wewe?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wewe unafanya sex na mtu kwa sababu tu yeye kataka na wewe hupendi?
    Unafanya sex ili kumfurahisha mtu?
    Ni jibu kwanza then nitakuambia kitu
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anakutumia, hii ina maanisha kwamba ww ni kiburudisho tu kwake, na mahusiano yake na ww ni ya kingono tu kama ni kweli mnawasilia tu kwa simu then mkionana mnangonoka hakuna story hakuna mipango yoyote. Mulika mwizi huyo kawekeza kwa mwengine
     
  6. mamkindi

    mamkindi Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo anakutumia tu na wala hana mpango na wewe. mie iliwahi kunitokea jamaa mkikutana anajifanya kachoka na wala hana muda wa kuzungumzia maisha. Fanya maamuzi mapema vinginevyo utakuja kujuta.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    kabla ya kuanza kumburudisha hebu ongelea future yenu usikie atakwambia nini kama hanajipya achana ne anaonekana amekugeuza kiburudisho
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kwenye simu hua mnawasiliana nini kama hamuongelei kuhusu maisha yenu??
    Hua unapewa hata kifuta jasho au unatumika tu??
     
  9. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani hamtumiki?? nyie mlitaka mkikutana muendelee kutumiana message na kuongea na simu?
     
  10. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    our needs are clearly defined and we know what we want,BUT you it is difficulty to communicate, mkisema hapana maana yake ndiyo, mkisema mtu furani kanitongoza ujue keshakula huyo. sasa inabidi uanze na shida zako ambazo zinajulikana za kinyume nyume baadae
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe unamwambia mambo ya maendeleo?

    Nyie mwalana tu!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anakupenda kweli kweli mpaka akakuomba mzigo na umempa kwa ridhaa yako
     
  13. client3

    client3 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kimbiaaaaaaa
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kimbia upesi sana kwa spidi kubwa bila iugeuka nyuma binti....

    Hakuna kitu hapo....
     
  15. phina

    phina JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sababu na wewe pia humtafuti kwa lingine!!
    do to others what you want to be done to you
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo kapaona kwako mbaga pa kumwaga uchafu tu...
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi huo ni uchafu?Kama ndiyo kuna mwanamke hautaki?Kama hakuna mna akili nyie mnaoutaka uchafu wetu ambao ukimfuma mumeo anampa huo uchafu mwanamke mwingine unajaa sumu?
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    a.k.a kiburudisho. chapa lapa
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Uliwah kumuuliza kwa nini yuko hivyo? Pia muulize anakuchukuliaje kwa anavyokufnyia. Na tena nakuulza ww unajsikiaje? Na unamchukuliaje?
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ww mwanzishie mipango ya mbeleni.
    Yeye naye anakusema hivyohivyo kuwa huna future nae
     
Loading...