Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Anatomy, Feb 8, 2012.

  1. Anatomy

    Anatomy Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakimaliza madaktari na sisi wanavyuo tunafwata....

    Haiwezekan mwanafunzi una vigezo vyote afu mkopo usipewe..
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dogo upo physicalyfit kwel na upo tayari kutoa uo uhai wako ili uwasaidie wenzako wasome au ni maneno baada ya kushiba ugali wa ndindi shikamoo marahaba maana nakumbuka boom la chuo 2liandamana wakaongezewa wadogo ze2
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    uko wapi wewe? Maana mambo yote yanaanzia UDSM,sasa kama uko UDOM ndoto zako zitazimwa.
     
Loading...