Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo wengi wanawapenzi chuoni na sehemu wanazotoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CANCER, Jul 16, 2012.

  1. C

    CANCER Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hali niliyokuwa naitegemea kuwa mtu akisoma huwa anaongeza maadili na maarifa lakini nilipofika chuo sio vile katika suala la mahusiano, ni kawaida kwa wanachuo kila mmoja anapofika chuoni kuanzia uhusiano mpya , wakati alikotoka aliacha mtu wake . wengine wanaenda mbali zaidi na kuwa makahaba kwa kisingizio cha ukosefu wa fedha . HIVI wasomi hatuwezi tukawa mfano bora kwa jamii katika suala la mapenzi . hivi sasa sehemu zinazozunguka vyuo wazazi wanalalamika watoto wao kuharibiwa maadili na wanachuo . mavazi hapo usiguse wanawake wanatamani kuingia lecture na chupi , if possible tupunguze tuheshimu wachumba tunaowaacha nyumbani.
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa viumbe ukiwashauri ndo wanaharibu zaidi. Ni mama zetu,dada zetu, wake zetu lakini nahisi kuna kitu Mungu aliwapunguzia. Huoni hata waliopo mjengoni wamegeuka ngoma za wakubwa! Nyie ndugu zetu mi nawashauri mkate rufaa ili mrudishiwe hicho kifaa.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmmmm hajazungumzia wanawake pekee...:eek2:
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wewe siku hizi hamana relationships kuna locationships....unakamatia kimada pale ulipokuwepo kaka
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Justification ya ''fimbo ya mbali haiui nyoka' Mkuu'. On a serious note, hali ni mbaya kwa sababu nimeshuhudia hayo unayoongea. Hata wenye ndoa zao wameishia kutembea na vserengeti boys na wengine wamefumaniwa na kuharibu ndoa zao.
     
  6. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani vyuoni kuna wanawake au makapi a.k.a Manungayembe..??
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Weka semina hapo chuoni kwako!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Was waiting for this....
     
  9. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hili kaka halina mjadala, wanapoingia chuoni mahitaji uongezeka ili kuongeza vyanzo vya mapato lazima atakuwa na mahusiano mengi tuu.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wamekwenda kujifunza kungonoka maana kwa umri wao damu ndo inatokota haswa akiguswa tu tayariii....
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli tutakwisha na ngoma tusipotulizana...................
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    its part of our freedom, deal with it. however if u have a gf/bf from b4 wengi huwa faithful, but if u're single then anything goes (as long as u're safe). society shouldn't expect us to be role models in love affairs that is not realistic
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii kitu sio bongo tu hata ulaya na sehemu zingine..unaambiwa student life is one of the best times in your life maana ni pamoja na kusoma tu ni kula starehe kama kawa...mtu yuko mbali na mwenzi wake kwa miaka 3 we unafikiri atakaaje mwenyewe
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    aisee nnaye shemeji yangu yupo likizo, ana simu tatu, na laptot. Walipofunga alikuja na rafiki yake anatembea na babu yake, yaani mme wa bibi yake mkubwa, sijajua km ana wanaume wengine wangapi. Huyu sasa shemeji yangu ana mchumba wake yuko mkoani huko, bd huko chuoni ana vi serengeti kibao, barabarani akikutana na wanaume akihisi kuna pesa hakatai, toka amekuja hapendi kulala home, kila siku ruhusa sijui kuna birthday tabata, mara leo send off mbezi beach, ni full kulala nje, hizo simu zikianza kuita ni full kelele. Kwenye facebook nako ni hatari tupu. Mimi nawaonea huruma sana wenye wachumba vyuoni, kwa taarifa zenu hawa wachumba wenu wanasafiri sana mikoani na watu mbalimbali wakiwa vimada wao kwenye ma semina huko arusha, mwanza, morogoro, tanga, zanzibar. Mbeya nk. Ukiwa na mchumba wa chuo andika umeumia
     
  15. C

    CANCER Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    kwa hali hii ya wanachuo kuwa na wapenzi wengi tutegemee ukimwi kuongezeka na kupoteza wataalamu . Fikiriamtu amesoma miaka mitatu, minne au mitano harafu baada ya kugraduate anakuwa ana HIV stage 2 then two or four year later anakuwa stage 3. inatishe .pili kwa akina dada wengi wanaosoma vyuo umri wao unakuwa kati ya miaka 23 mpaka 30. ukiendekeza umalaya kama ambavyo wanachuo tunafanya siku hizi plus abortion au contraceptive use na mikorogo ya kwenye nyele , dawa za mchina , magonjwa ya zinaa inasababisha either kutopata mtoto,kupata mtoto mwenye matatizo(congenital abnormalities) . kutoka kwa mimba (miscarriage) . kwanini wasomi tunataka kuzidiwa na watu ambao hawajasoma kwenye suala la mahusiano ili hali tuna elimu ya kutosha .inashangaza mtu anayetegemea kuwa afisa baada ya miaka mitatu,miwili au mmoja anakuwa kahaba. if possible let change,
     
  16. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asilimia kubwa ya wanachuo wanakotoka walikua wanabanwa sana so wakifika chuo ful kujiachia, so lazima wapenzi wa zaman wapingwe chini...alafu vi2 vingine ni ulimbukeni 2 unawasumbua...,
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Binafsi nilikataa kabsa kuwa na mpnz kabla sijamaliza masomo yangu..I hate mapenzi aise..
     
  18. s

    slufay JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wacha vijana wajimwage kwa raha zao kama ishu ni vazi shauri dress code
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Fimbo ya mbali haiuwi nyoka!
    Hamadi kibindoni silaha mkononi!
     
  20. E

    Estyzo Senior Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    1. nilipokuwa o-level nafurahi ngono kwa wanachuo nikiamini kuwa wengi wakipata ukimwi ajira zitakuwa simple kwa sababu afya ndio kila kitu na wenye afya nzuri watakuwa wachache na ndio tutakao ajiriwa nilijipigia hesabu namimi...it was past.
    2. kwa sasa hali inaweza kuwa mbaya zaidi maanake bodi wamezingua mikopo kuna college ndani ya udom inaitwa social science pale kozi kalibia zote hazina mikopo kwa sasa na kinachukua karibia wanafunzi elfu 3 na watoto wakike wanavyopenda maisha simple watapakuliwa mpaka basi...........siombei iwe hivyo.
    3. kama vijana na wasomi tunapaswa kujicontrol na kujiheshimu taifa linategeme vijana kma nguvu kazi na kijana mwenye afya ndiye anayehitajika kama utashindwa kujiheshimu na kuishi maisha ya kihuni utapata magonjwa mengi na utapotea bure au kuwa mzigo kwa familia/jamii hata taifa. (ushauri nilipewa last year na umenijenga sana japo nimeandika kwa kifupi)
     
Loading...