Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo Watarajiwa Hii Ni Yenu + HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hasson Da Melles, Aug 30, 2012.

  1. H

    Hasson Da Melles Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa Kutoka HESLB ha ha ha ha kama Una Div
    3 na wewe ni Arts Sahau kitu kinachoitwa
    Mkopo.....jipange Kuanzia Leo
    wale wenye div 1 & 2 hakuna atakayepewa zaidi
    ya 50 % jipangeeeee ha ha ha ha
    usipokuwa Makini Mtu Unaweza Acha Chuo data
    zipo na Mifano Mingi
    ha ha ha ha Kama Hujawahi Kukonda Mwaka
    Huu utalijua Jiji iwe unamkopo iwe Huna..kuna
    Kipindi cha Kufulia
    ha ha ha ha
    kuna Wakati Utakumbuka Maharage na Uji wa
    Shule Kwa Wale waliotoka Boarding
    ha ha ha
    na wale Waliopiga Day watakumbuka home
    aseeee
    Kama Unafkiri Chuo Ni Mahali Pa Kutafuta Demu
    Basi Jiandae maana ARV kule Ni kama Panadol
    Tuu
    ha ha ha
    pia Kama unafkiri unampango Wa Kushindana
    Kuvaa ha ha ha Umeumia kaka ha ha ha ha
    je wajua Boom likikata Kipochi Manyoya ndio
    Habari ya Mjini..kinauzwa
    ***Siwatishi jamani ila Kujipanga wazeiya ndio
    Kila Kitu*****
    Ukifuata mkumbo hakuna Rangi Utaacha ona
    Simama Wewe Kama Wewe!!!!
    Ha ha ha ha ha
    sema MUNgU nisaidie!!!
     
  2. K

    Kchibo Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ahsante kwa kuwasilisha taarifa mkuu, ila tusiwakatishe tamaa watu wa arts jaman, tusubirin siku bodi wakitangaza majina tu ndo tu'comfirm hizi taarifa, bt ndugu zangu wa arts lisemwalo lipo kwa hyo tujipange mapema tusijeshindwa kwenda chuo tutakapokosa mkopo.
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    okay point unayo lakini hajaiwakilisha kama gt kama kawaida yako..iyo hahahaha haikupaswa kuwa hapo coz ulichokiwakilisha ni cha maana..xo jipange!!!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ku****vu sana!!! sasa wewe unaandika ujinga kama huu..na kucheka cheka kama kuku amekatwa kichwa!!! mkuu naamini una info nzuri ila kwenye kui present ndo umeharibu kila kitu!!!! KAJIPANGE HUKO!!!
     
  5. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huu kwetu huwa unaitwa umbea, sijui kwenu-
     
  6. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Watu wanaoishi kota utawajua tu
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ilianza na NECTA ikaja TCU saivi HESLB baada ya hapo itaenda wapi???
     
  8. K

    KALLAGO Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha wanaart mpo hapo
     
  9. H

    Hasson Da Melles Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha Ha.....
    jipange ha ha ha ha .......
     
  10. I

    Ibrashinto Senior Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ata education hamna ki2???
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    wale wa H-kunani? Kazi kwenu
     
  12. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa mada amekaa kimbea kweli anacheka ovyo mwanaume usipende kucheka cheka watakunani shauri yako
     
  13. g

    genius92 Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusubiri official infoz....
     
  14. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kitu keshokutwa haraka ya nini?
     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unamaanisha on Saturday???
     
  16. g

    genius92 Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan ni wiki ijayo mwanzon...bt me cna papara!!!
     
  17. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    what you were trying to adress was so obvious and useful ila nimejikuta naishia kucheka cheka tu mpaka mwisho wa hii thread ha ha ha ha ha ha.mwe JF Bhana!!!
     
  18. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kucheka cheka ovyo lyk donkey d*** sucker , apa sio fb
     
  19. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    oya jomba hiz hahahaha za nini kuna mtu anaku*una?
     
  20. B

    Bs Zungu Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh wabongo kwa habar za mtaan hamjambo
     
Loading...