Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo wa udom wanaohitaji laptops [computer ya mkononi] zipo chuoni palepale

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WaituWaitu, Sep 23, 2012.

  1. W

    WaituWaitu Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanaudom msifadhaike kufuata laptop mjini na maeneo mengine; laptops zinapatikana pale chuoni kwa bei nafuu kuliko maeneo mengine nje ya chuo :Ni nzuri na za viwango vya juu 'narudia tena usihangaike huduma nzuri CONTACTS;phone number 0765778664, e-mail cethdominick@gmail.com
     
  2. X

    Xpéndablè Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2pia viwango vya bei na aina zake hapo 2jue kama kweli kuna unafuu
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nataka Dell Latitude E5610 mpyaaaa na makaratasi yake bei gani??
     
  4. k

    kidotulotokordwak II Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta bei tujipange,zinaanzia tsh ngapi?zina guarantee au hazina? Je unaweza ukalipa nusu na ukapewa huku ukimalizia ela nusu?tujibu kwanza haya
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mpya mkuu?
     
  6. K

    Kiny JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu tupe bei pia kama kuna uwezekano jibu swali la huyu ndugu hapo juu kama tunaweza lipa nusu alafu tumalizie nusu baadae! Mtoto wa mkulima hapa.
     
  7. W

    WaituWaitu Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaohitaji laptop ipo NOTEBOOK USED Tsh 600,000, SUMSUNG NEW TSH 650,000, pamoja na DELL tsh 600,000 na kuhusu kulipa nusu na nyingine baadaye inawezekana lakini itategemea na maelezo yako kama una nia ya dhati kununua tafadhari wasiliana na mtoa huduma hapo chuoni kwa kutumia hayo mawasiliano hapo juu NOTE; LAPTOPS ZINA GUARUNTEE na pia hautakua mbali na mtoa huduma kwani nami pia ni mwana chuo ndani ya UDOM
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hapo mkuu, una laptop 3 tu?? mimi nitafutie HP Pavilion Dv6 Mpyaaa na makaratasi yake
     
  9. W

    WaituWaitu Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kama unahitaji hiyo hp utapata tatizo ni kuleta mzigo alafu ukaingia mtini
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nataka yenye Intel i5 na 640HDD, mpyaaaa namakaratasi yake taja bei tuone ka kuna business au la!!
     
Loading...