Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanachuo wa UD KERO SANA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 16, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika kutokujua nini haswa kilichowapeleka chuoni,baadhi ya wanachuo wa UD wanaonekana kupenda ngono na starehe sana kuliko masomo,na wale wasiojisomea wanafurahi sana wanaposhinda mtihani bila hata yakujua majukumu yao mbenleni ni nini.Januari kuna jamaa aliamua kuacha chuo wakati wa mitihani na kuhamia kwa jimama na sasa inasemekana yupo Mwanza anakula maisha kwa jimama.Inasikitisha kwani dogo alikua bright sana na ndugu zake kwa sasa wanahaha kumtafuta aliko.Hata kwenye simu hapatikani tena.hii shida kweli. saadieni ndugu zake ili waweze kumpata huyu dogo kwa mumfahuo
     
  2. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka jina lake kamili, Picha, Shada anayochukua, na wajihi wake. Tutampata tu mwaza siyo mbali
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    huyo jamaa ndo ud nzima.. mbona unalalamika hvyo, cmz hyo nafasi ya kwenda mwnza ulikua unataman ikudondokee ww..
     
  4. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dogo anaitwa Arcad,mrefu anavaa miwani na nimaji ya kunde.alikua anchuku mambo ya commerce and.....
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wivu huo.acha kijana ale maisha bana.
     
  6. Mkazuzu

    Mkazuzu Senior Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    upo sahihi,lakini ingependeza hii post ingehamia jukwaa la elimu huko watanyooshwa.umenitoa kwenye mood ya kucheka!
     
  7. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiyo ni joke/utani au?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kipi kilichokukera thatha?
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    joke with utani ndani yake.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    We hujasoma statistics. Yaani sample 1 kati ya watu 15000 unaamini wote wapo hivyo. Mbona mimi sipo hivyo? Kusoma ni muhimu na starehe zina mahali pake.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nomaaa
     
  12. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Khaaaaaa ! Arcad noma kumbe. Mbona huku mwanza anatudanganya yeye mwanaapollo wa melelani ?!
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Is it a joke or serious issue mkuu! Japo mambo kama hayo yapo hapa bongo.
     
  14. M

    M2ru Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha kijana ale maisha bana.. Elimu bongo? Maisha yenyewe yako wapi ???? Ajira zenyewe hamna! Dogo endelea kukamua jimama lako, siku hz kiuno chako ndio mtaji.
     
  15. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo gani kisichokuwa na wasiojitambuaaa?Hata shule za kata watoto wanatoka kijij k1 lkn wanafanya ngono za ajab kwa hiyo usikionee UD TAFADHAL!!
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaa kumbe niko jukwaa la utani?
     
  17. K

    KIDOSHO Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe si useme ulitaka kusoma UD lakini ulishindwa ndio maana unaanza kuiponda mtu mmoja ndo akufanye uweke conclussion ya UD nzima....hauoni vyuo vinavyoongoza nini?:thinking:
     
Loading...