Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo SAUT wajiunga na CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Mar 8, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika ziara ya Naibu katibu mkuuwa CUF bara Mtatiro Julius ilimkutanisha na wanafunzi wa SAUT mwanza ambapo uongozi wa CUF tawi la SAUT ilifanikisha jumuiko hilio ambapo wanafunzi zaid ya kumi walichukuwa kadi za CUF nakukabidhiwa na Mtatiro.Mkutano huo na wanvyuo ulihudhriwa na wanchuo wa vyama mbalimbali.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wakati CUF anapata wanachama 10.Tundu Lissu alipokea wanachama wapya 169 waliojiunga na CDM
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Anafurahia 10 hajui juzi kule Mtwara zaidi ya wanaCUF 400 wamehamia NCCR.
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani wanachama 10 tu ndiyo unakimbilia kupost hapa jamvini? ama kweli CUF imekufa.
    RIP CUF!
     
  5. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAUT 1.jpg
    mmmoja ya mwanachuo akipokea kadi ya CUF kutoka kwa Mtatiro
     
  6. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanaCUF 400 umewaona wapi ama wa magazetini.Hizo niu propaganda za kutengenezwa kama unaamimi kitu usichokishuhudia,better to rethink othorwise nchi yetu itaendeshwa kwa propaganda za uongo mgumu na anaeumia ni mtanzania asiyeweza kupambanua mambo.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani hao kumi unaosema mimi nimewaona wapi?
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Go Mtatiro Go...CUF tunajali quality na siyo Quantity..

    Mtaota sana CUF itakuwepo, na iko siku itakuwa chama tawala.
     
  9. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Go...KAFU...Go

    [​IMG]
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nadhani atakuwa wa ile dini Jussa aliyosema ndiyo ya chama chake
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jussa:Cuf imeshindwa Uzini kwa sababu ya Ukristo
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mbatia sio mshirika wenu tena?
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema imeshinda uzini kwa kutoa @ kura 200,000/- mchango kutoka jimbo kuu la zanzibar si haba..
     
  14. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani kutokujua Hesabu ni tabu sana. Mtatiro anachezea hii equation alafu anafurahi:

    10 - 400 = (390)

     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Quality matters not quantity
     
  16. Mh SAMBALA

    Mh SAMBALA Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu macho
     
  17. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Corrections
    10 - 463 = - 453

     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakuvunda halina ubani!!!!
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye siasa lina ubani..

    The movements of people accross the parties is a continous process in the multiparty system

    The rise and fall of popularity is the continous process in a demcratic process

    Usishangae...ndio CUF inakuwa hivyo inapitia process zote ngumu na mamluki wanakimbia

    quality matters
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tuwekee majina yao mawili tuone yakoje.
     
Loading...