Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo mkwawa na mfululizo wa matukio.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SR senior, Apr 23, 2012.

  1. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wanachuo wa chuo kikuu cha elimu mkwawa wameendeleza wimbi la matukio baada ya jana kuvamia wanakijiji na kuwatembezea mkong'oto ucku ktk kile wanachodai kukomesha ukabaji wanaofanyiwa, leo hii wamefunga barabara nje ya chuo na kuweka matuta.....wakidai wanapunguza ajali na kuzuia vifo vinavyoweza kutokana na ajali. Source: mm mwnyewe kutoka iringa.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kumbe nao wababe hakuna ffu huko?
     
  3. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ngoja tuone!
     
Loading...