Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo MIPANGO DODOMA poleni sana!WANA JF WASHAURINI!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dik, May 19, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeshuhudia wanachuo wa chuo cha mipango dodoma wakinyimwa haki yao ya kidemokrasia baada ya wagombea wao wa uraisi wote watatu(3) waliowategemea kuenguliwa na tume ya uchaguzi kwa kile kinachohofiwa kuwa vijana hao ni makini katika kufuatilia mambo hivyo kuhofiwa na uongozi wa chuo hicho kuwa wanaweza kufichua uozo unaofanywa nao.kigezo eti ni kwamba wagombea hao ni wanachama wa vyama vya siasa hasa chdm.hivi kuna mwanafunzi au mtz asiye mwanachama wa chama cha siasa?zaidi ni kwamba hata serikali mliyochagua mwaka jana ilikataliwa na uongozi na kusimika ya kwao ya mpito ambayo imeongoza hadi mwaka umeisha sasa!wanamipango wengi wanaonesha kutokuwa na imani na uchaguzi unaoenda kufanywa kwamba ya mwaka jana yanawezajirudia!
    Ushauri wangu:
    1.wanachuo wote msishiriki uchaguzi
    2.wagombea mlioenguliwa kwa sababu ambz hazieleweki unganeni,mtafute muongozo kwa mwanasheria then mfungue kesi ya kusitisha uchaguzi hadi haki itakapokuwepo.poleni sana!wana jf wapeni ushauri wafanye nini?
    Source;mimi mwenyewe nilikuwepo chuoni hapo na kushuhudia hayo
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili bandiko ungelitype ukaenda wabandikia chuo kwao
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mkuu mpya wa chuo cha mipango haambiliki, halafu mbishi kama kiazi.
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki haimbwi inadaiwa komaeni nao hadi kieleweke,weka uoga pembeni.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Haki, haki, haki, hivi nini hasa maana ya haki?.
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ugumu wa kiazi ni upi ! Tuzidi kufahamishana !
     
  7. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kama umechaoka haya maisha fuatilia hiyo haki uone
     
  8. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tafuteni court injuction kuzuia uchaguzi huo kufanyika.Pia rejeeni katiba yenu kama mkuu wa chuo ana mandate ya ovyo hivyo kwenye uongozi wa serikali za vyuo.Simameni imara na dawa ya huyo mkuu wenu ni mahakama tu itamnyoosha mapema sana.Ni kiasi kidogo tu cha pesa muone Wakili hapo jengo la Bima mzee..... makini sana na mweledi ajabu atawasaidia.
     
  9. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    someni katiba yenu muone inasemaje,ila hapo kuna mamluki sana.enzi zetu tulikuwa tunaona mpaka utawala unampa hela mgombea fulani ili ahonge ashinde.kuwe makini hasa kuna mkuu mmoja hapo makamu wa chuo.....watch out.mkuu wenu mpya ni nani..nitajieni nimcheki kwenye vyanzo vyangu...
     
  10. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nani kakutuma?
     
Loading...