Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo Kufanya kazi za tume ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Aug 5, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zipo taarifa za kuaminika kuwa tume ya uchaguzi mwaka huu haitawatumia tena walimu katika shughuli zake wakati wa uchaguzi mwaka huu. Badala yake tume imewachukua baadhi ya wanafunzi wa vyuo mbalimbali vikuu na sasa wapo kwenye training sehemu mbalimbali kwa ajili ya kuifanya hiyo kaz, na baadhi yao ndio waliotumiwa Zanzibar katika kura ya maoni...
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni bora ili walimu wawe free kufanya maamuzi yao kuliko zamani walivyokuwa wamefungwa na NEC bila wao kujijua.
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya kabisa.
     
Loading...