Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo 300 wajiunga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Mar 21, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na Grace Macha, Lushoto
    HARAKATI za Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) za kujiwekea ngome kwenye vyuo vya elimu hapa nchini zimezidi kushika kasi baada ya wanachuo wa Chuo Kikuu cha Tumaini cha Sebastian Kolowa (SEKUCO) zaidi ya 310 kujiunga na chama hicho.
    Wanachuo hao walikabidhiwa kadi za CHADEMA juzi na mjumbe wa Kamati Kuu ya chama hicho ambaye pia ni mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, wakati wa hafla ya uzinduzi wa tawi la chama hicho iliyofanyika eneo la Bondeni nje ya chuo hicho.
    Katika hafla hiyo ambayo pia ilihudhuriwa na Katibu wa CHADEMA mkoani Tanga, Benson Mramba, mwenyekiti wa chama hicho wilayani Kinondoni, Henry Kilewo, na aliyekuwa mgombea ubunge wa jimbo la Arumeru Mashariki kwenye uchaguzi mkuu uliopita, Nasari Joshua, wakazi wa maeneo ya jirani waliomba nao kupatiwa kadi za chama hicho.
    CHADEMA tayari imeshafungua matawi kwenye vyuo vikuu mbalimbali vikiwemo vile vya Dar es Salaam (UDSM), Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM), Chuo cha Mipango – Dodoma, Chuo cha Maadili –Dodoma, Chuo Kikuu cha Mt. Augustine (SAUT), Chuo Kikuu cha Arusha (UOA) na wako mbioni kufungua matawi kwenye Chuo Kikuu cha Meru, Chuo cha Maendeleo – Tengeru na Chuo cha Uhasibu –Arusha ( IAA).
    Lema aliwataka wanachuo hao kuhakikisha wanakuwa jasiri katika kudai haki zao pamoja na jamii inayowazunguka na wasikubali kuburuzwa kwa namna yoyote na badala yake wajenge tabia ya kuhoji pale wanapoona mambo hayaendi sawa.
    Mbunge huyo wa Arusha Mjini aliwaeleza wanachuo hao kuwa watumie muda mwingi kuhamasishana kushiriki mijadala ya kisiasa na kujadili changamoto mbalimbali zinazoikabili jamii kwenye maeneo mbalimbali nchini, jambo alilosema litasaidia kwa kiasi kikubwa kuwaamsha wananchi wengine.


    NAUNGA MKONO KAZI NZURI YA KIJANA GODBLESS LEMA.
    KAZA BUTI KITAELEWEKA TUU.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna shule moja ya msingi vitoto vinalazimishwa kuvaa fulana za njano na scurf za kijani. CCM wanasahau kuwa hao ni watoto na wadogo zetu sisi tulioko vyuoni.
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    my MP lema,,, im proud ov u... Piga kazii,,, tafuta wanachama wa kutosha,,mabadiliko nchini tanzania yamabakia kuletwa na CHADEMA tu,, God Bless CHADEMA
     
  4. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona CHADEMA inajaa wasomi, vizuri sana, hawa watumike kuelimisha jamii kwenye masuala tofauti, itasaidia kutukomboa kwenye umaskini, watu watafanya maamuzi kwa vitu wanavyo vijua na kuvielewa kwa undani, sio kuburuzwa tu!
     
  5. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ndo washarikoroga yakhe! Zege ukishalichanganya haliwezi kurudi kuwa cement tena. Hicho ni kifo cha CCM na kaburi lao nawaandalia mimi mwenyewe ili siku ikifika tukawalaze mahali pabaya peponi.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    tutafika tu...
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Safi sanaaaaaaaaaaaaa safi sana na na na na na na
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Amina! I mean na iwe hivyo, CDM kaza uzi mpaka tuhakikishe ccm ikigusa uzi huo inajikata!! Kifo cha ccm kishakaribia, Heko kwa kijana wetu Lema na Nassari endeleeni na huo moto nasi tupo nyuma yenu kuchochea zaidi, tunataka chama kwanza kitishe kwa kuwa na wasomi zaidi. Naiona Tumaini Universities inakuja kwa kasi ya ajabu kutaka mapinduzi ya nchi hii, Sie Makamanda wa Makumira tushafungua tawi na karibu lina wanachama 500. Big up CDM!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CHADEMA endelezeni mashambulizi ili mafisadi wazidi kuchanganyikiwa zaidi...
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    namba nzuri sana ukizingatia limefunguliwa juzi juzi tu endeleeni kuhamasisha sijui kwanini wasomi kama nyie muendele kubaki CCM...
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    na bado. safari hii tutafika hadi secondary school. vijana wanatuhitaji sana huku. buriani ccm.
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujumbe huu ni mahususi kwa wabunge wote wa CHADEMA bila kujali jinsia au njia walioingilia bungeni iwe ya kuchaguliwa au kuteuliwa.
    Kila mbunge ahakikishe anapata wanachama wapya kwa ushawishi wa aina yeyote.
    HII NDO KAZI YA MBUNGE
     
  13. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ndiyo CDM!! kuna tetesi ambazo sio rasmi nimezisikia mahali nataka wana JF mwe makini kuzichunguza na kuzitafutia tiba iwapo na endapo kweli zitakuja kutimia. tetesi zenyewe ni juu ya matokeo ya mtihani wa kidato cha sita uliofanyika Februari 2011, inasemekana kuwa serikari ya CCM ina mpango wenye nia mbaya wa kupunguza ufaulu wa wanafunzi eitha kwa kuficha matokeo ama kuwafelisha wanafunzi kwa kiwango cha kutisha! Adhima na sababu iliyopo nyuma ya kusudi hili ni kwamba Vijana wengi wakijiunga na vyuo vikuu na vyuo vingine moja kwa moja wanaenda kuongeza idadi ya wafuasi wa CDM ambapo upinzani wao dhidi ya CCM unakuwa ni upinzani uliopevuka kiakili na kifikra. Hivyo wana JF natoa tahadhari mapema ili endapo hii hali ikitokea tujue jinsi ya kuwatetea wadogo zetu na wenzetu wa CDM, sio taarifa rasmi lakini inaleta hisia ya kujiweka tayari kwa sababu CCM sa ivi imeamua kuingiza siasa katika maslahi yanayomhusu mwananchi moja kwa moja kama njia mojawapo ya kutaka kujitetea dhidi ya shubiri inayotolewa na CDM. Tusifikiri kwamba ccm wamenyamaza tu kuona vijana wengi vyuoni wakijiunga na CDM na bado matawi yakifunguliwa vyuoni kwa kasi hivi!! CDM tuwe makini!
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwandishi alisahau kuwakumbusha kuwa Nasari Yoshua alishinda zikachakachuliwa! Hawa vijana wanafanya kazi nzuri sana! Waingie na mitaani na kwenye kila kata kufungua matawi ili kuimarisha chama. Baada ya 5yrs chama kiwe kimefika kila kijiji. Hiyo ndio kazi ya vijana siku zote. Kuimarisha chama! GOD BLESS CHADEMA
     
  15. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    i APPRICIATE THIS
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazazi nao wanawaangalia tu!!!hiyo shule inajikomba kwa chama tawala!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbowe alisema hakuna kijiji ambacho hakitakuwa kimefikiwa na kiongozi wa juu yoyote wa Chadema kufika 2015 na jua CCM kuna sehemu hawajafika kwa zaidi ya miaka 20..
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180

    Duh another smell of sad story from CCM...yaani kama hii inshu ni kweli basi nawashauri CHADEMA msifunguie matawi kwenye mashule ya sekondari, bora hukohuko vyuoni coz ikitokea CCM wakajua kwamba kuna sekondari ina tawi la CDM nadhani madent watafanya kusikia tu abt University, sidhani kama kuna pua itagusa chuo.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maendeleo ya Chama = Watu + Itikadi, vizuri sana CDM..
     
  20. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema wewe piga kazi wenzako wanafikiria posho za vikao dar na dodoma big up sana
     
Loading...