Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachokisema wazungu kuhusu Tanzania...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Mar 16, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakuu, hii nimeiona kwenye Face book kwenye Page ya Mtalii mmoja ambaye yuko nchini kwetu kwa matembezi:

    Majadiliano yakaendelea:

    Baada ya muda mwanzisha mada akaja na hii:

    Mwisho wa kunukuu..

    Hivi wakuu wenye taarifa, huyu waziri aliyelalamika kuuawa ni kweli alitaja ushirikina kama njia anayohisi kuwa itatumika kumuua? Au huyu mzungu anajaribu tu kuponda Intellect yetu hapa?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ni kweli jamaa alisema kuwa wale wauaji wamepewa kinga na mganga wa kienyeji.. Soma ile story yake /barua /maelezo yake kaeleza kila kitu fresh tu.
    Hao wazungu ni miyeyusho kwanza warudi kwao huko wakafanye kazi tuje tuwaombe neti za mbu na misaada, si Mramba walinunua ndege kabisa kwa ajili hiyo.
     
  3. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nadhani anasema kuhusu Mwakyembe ....yaliaandikwa magazetini hivi karibuni
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    atakuwa ndio katoka jela so hayupo updated sana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hawa watu kwa kweli hawawezi kutusema kwa mambo mazuri hata kidogo!
     
  6. G

    Gathii Senior Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana mzee,naomba kutofautiana na wewe na hapo...wazungu wengi huwa wanasema mazuri pale wanapoona...lakini wanasema pia mabaya wanapoona,hapo ndipo tofauti inapokuja na sisi,wengi wetu tunapenda kusikia mazuri tu,mtu akisema mabaya hata kwa nia njema anageuka enemy number 1 and soon should be eliminated by any means
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ndio wazungu wananyapenda sana. na watakusikiliza kwa makini ukiwapa stori za aina hii, uchawi, njaa, magonjwa, udini nk.
    Hawataki kabisa habari za maendeleo na ukiwa intelligent kuliko wao hawatakupenda. Hawapendi maendeleo yetu kabisa.

    Kuna partner shule moja niliitembeleaga huko uzunguni nikakuta, watoto wakaambiwa wachore picha how they imagine africa, wakachora bara la africa likiwa na njaa, magonjwa na vita kila mahali, hamna zuri hata moja walilioonyesha, hata mlima Kilimanjaro na wanyama hawakuweka, u can imagine jinsi wanavyotuenjoy.
     
  8. G

    Gathii Senior Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hamuachi kulia kulia nyinyi??kama wao wanasema tu na hayo wanyosema hayapo ila kuna mazuri tu Africa tatizo liko wapi?ishu ni kwamba mengi wanayosema (najua siyo yote) ni kweli kuhus Africa wacheni kuwa wanafiki.
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehe.. wazungu bana.. ila ana point kwa siku hizi za karibuni magazeti na vyombo vya habari vinaacha kureport issue za maana. wanaongelea ushirikina na utapeli unaofanyika loliondo
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yah,alisema,soma mtanzania
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wajinga sana....
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    soma signature yangu utaelewa

     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmmmh! Watoto walikuwa na akili hao. Hadi kuweza kuonesha njaa, magonjwa na vita kwenye ramani.
     
Loading...