Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachofanya NHC ni sahihi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by balzac, Mar 8, 2012.

  1. b

    balzac Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Wadau, naona shirika la nyumba la Taifa linafanya ujenzi wa magorofa mapya ubungo-shekilango na chang'ombe. chakushangaza naona wanatumia open spaces(eg parking) zilizoko katikati ya majengo yao ya zamani kujenga magorofa mapya. nafkiri kutakua congested sana(imagine pale sheki zinaongezeka familia 80) population kubwa itakua ikiishi ktk eneo dogo sana.sijui kama utaalam umezingatiwa na hakukua na alternative kujenga nje ya mji. nahitaji kuelimishwa
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeona heee..wameniboa kama nini
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hakuna tabu. tembelea belgium, denmark, Uk etc uone. kwenye mijengo ya namna hiyo na iliyojengwa kwenye nafasi finyu.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ulaya wana ufinyu wa ardhi..hatuna sababu ya kuiga ufinyu wao..we can plan out cities bana
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    halafu kumbuka miuondomninu yetu bado, eneo finyu utahitaji choo cha ndani, bafu ndani, wakati maji yenyewe ya kusuasua watu elfu kumi wakitumia vyoo vitatu kwa maji ya kusuasua na waafrika tusivyojua usafi si balaa kwenye hiyo migorofa, itakuwa kama kotazi za polisi...
     
  6. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inaelekea umezoea choo cha nje...? Sasa hilo ni kosa la nani? NHC au wewe mkazi kutokuwa msafi?

    Halafu kama wewe mwenyewe unajidharau unategemea nani akuheshimu... acha hizo bana...!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    NHC wameishiwa maeneo yapo kibao kwa nini waendelea kujaza migorofa yenye mba-nano tu hapa town? Kwani wasiende mabwepande,mkulanga,mpiji,kibaha pale kuna maeneo mengi tu!!!!
     
Loading...