Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachitchat Salamu zenu Kutoka kwa @EROTICA!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SHIEKA, Sep 6, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Wanachitchat hamjambo? Muda mfupi uliopita nimepokea simu kutoka kwa Erotica akiwa Oldonyo Sambu alikoenda kwa shughuli muhimu. Afya yake iliimarika vizuri ndo maana aliweza kusafiri. Alitaka atume salamu mwenyewe ila simu imemshinda kutumia; amezoea zaidi dadavuzi mpakato! Anasema anaikumbuka sana chitchat na siku akiingia ana stori nyingi za kuwapa! anawakumbuka sana wafuatao: charminglady, cacico, gfsonwin, Elizabeth Dominic, Bishanga, Kaizer, na Kaunga. Wapo wengine lakini orodha kamili nime-i-misplace samahani. Kwa wote hawa anasema: Mwaaah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huko aliko ndiyo alipoolewa na mume mpya au?
     
  3. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana HYGEIA mwambie mwaaaaah mwaaaah mwaaaaaaaaaah kutoka kwa yummy yummy mpe na hug la nguvu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Mwambie i
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ana mume mupya? Hongera zake
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie anamisiwa sana................ HYGEIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naskia habari kanenepa si haba! Tofauti na alivyokua karibu na yule jamaa wa kanda ya ziwa. Acha anone bwana hapati gubu la yule jamaa!
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwani Erotica anaolewa mara ngapi kwa mwaka? Kwa nini wazungumzia mume mpya? Huko aliko alikwenda kikazi! Mumewe wamjua yupo na wanapendana sana mno kabisa!
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    jamani HYGEIA mwambie madame Erotica kuwa nimepokea salamu zake kwa mikono miwili. . . na namshukuru sana kwa kunikumbuka. vp ashatuletea wanetu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Keshamwagwa ni leo ! Labda wewe tu ndiyo hujapata newzi !
    Mbona watu kibao wanaelewa?
    Na mali zake zingine wenye mihela yao wamejibinafsisha Pande za Arachuga!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    msalimie pia
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unamaanisha jamaa alikuwa hampi nafasi? kila kona analo! is that what you mean?
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    judgement nilishadhani unareveal nimemuoa afadhali!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Not you as such! I mean someone else !
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana yake! Binti wa watu alikua hapumui !
    Hasa ktk yale mambo yetu! Bingwa hanaga interval !
    Kutwa x 3 !
    Kama panadol ! Akipumzishwa hapo ni kuhusu NASA tu!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huu ni uongo mkubwa! Oldonyo Sambu ndio kituo changu cha kazi na wenyeji wa eneo hili wote tunajuana. Mbona hatujamuona mgeni siku za karibuni? Mzushi mkubwa wee Hygeia japo wewe ni jamaa yangu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kweli jina lako naliamini lol! yaaani umetoboa siri kabisaaaa
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mzushi ni nani Mtoboasiri? Ni mimi niliyesema erotica kaenda Oldonyo Sambu au ni wewe uliyeandika kwamba location yako ni 'Banned'? Wewe hufanyi kazi Oldonyo Sambu ila unafanya panapoitwa Banned, sijui ndo wapi hapa Tanzania. lukwanyia lingi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mwaaaaah mamito. come this way........................:flypig:
     
Loading...