Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachepuka na hawakamatwi, why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jul 15, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wao hawatumii simu kuwasiliana.
    Msingi mkubwa wa wanaume wa aina hii wanatunza siri kuhusu wao wenyewe na familia zao, kazi zao hata majina yao wakati mwingine

    HAWATUMII SABABU YA KUWA KAZINI
    Mara nyingi mtu anaye cheat hutumia style moja ya kuwa kazi zinamfanya kuwa busy kumbe anatumia muda na hawala yake, hivyo basi wadanganyifu wa kiwango cha juu hawatumii sababu ya kuwa kazini kwani wanajua akianza kushtukiwa jambo la kwanza ni kuangalia muda anaotumia kazini.

    HUHAKIKISHA MKE ANA FURAHA MARA ZOTE
    Kwa kuwa atafanya kila njia kuhakikisha mwanamke anakuwa na furaha, hii ina maana kwamba mwanamke mwenyewe atajisahau na kujiona kuna amani kumbe ndani yake kuna udanganyifu mkubwa. Anaweza kukupa zawadi kila mara hasa akisafiri, anafanya kila kitu kuonesha anakujali kumbe anakuzunguka na inakuwa ngumu sana mwanamke kujua kwa sababu kila kitu anachohitaji anapata.

    HAWATUMII SIMU
    Wanaume wa aina hii si kawaida yao kuwapa mawahala namba za simu za mkononi, nyumbani au kazini. Wanajua kupitia simu za mkononi text message tu inaweza kuharibu mambo, acha kupigiwa simu kabisa. Pia wanajua wanawake ni rahisi sana likitokea jambo lolote ambalo hajaridhika au kukorofishana mara nyingi hupiga simu kwa wake wa hawa wanaume ili kuvuruga zaidi. Ndiyo maana hawatumii simu.

    WANALIPA CASH BILA RISITI
    Kawaida hawatumii credit card kulipia huduma zao kwani kuna bank huonesha matumizi ya pesa yako kwenye bank statement (hasa nchi zilizoendelea). Wanaogopa kwani kwenye account kunaweza kuonesha hotel na sehemu alienda na jinsi alivyotumia pesa.
    Pia hawataki risiti kwani anaweza kujisahau akiwa nyumbani risiti ikakutwa kwenye mfuko wa suruali au wallet.

    WANABANA MATUMIZI
    Kawaida cheater mzuri hakopi pesa kwa ajili ya kustarehe na huyo mwanamke na pia anahakikisha matumizi yana balance na kuwa kama kawaida, hawana mambo ya ku-impress mwanamke kwa kutumia fedha nyingi hadi kukopa kwani wanajua matatizo ya kifedha yakitokea lazima atiliwe mashaka na kushikwa so mambo ya pesa wapo makini sana.

    HAWADANGANYI OVYO
    Hawana tabia ya kudanganya sana na mara kwa mara, kwani wanajua ipo siku data zitagoma bali wao huelezea uwongo unaofanana sana na ukweli ambao anayeambiwa anadhani ni ukweli kumbe ndani kuna uwongo.
    Pia hawezi kueleza kitu hadi aulizwe pia anakuwa na majibu mafupi yasiyo na maelezo mengi ili kuficha data zaidi.

    HAWATUMII MARAFIKI
    Kawaida hawatumii marafiki au marafiki kuwasaidia kuficha siri zao. Wanajua marafiki kwa kuchemka au kwa makusudi wanaweza kufikisha habari kwa familia. Hujitunzia siri wao wenyewe na yeye tu ndo anajua kila kitu. Hata mwanamke ataambiwa asimwambie mtu na akimwambia mtu urafiki unakufa kwani anajua jinsi watu wengi wanavyojua issue basi uwezekano wa habari kuzunguka ni mkubwa.

    WANAENDA MBALI
    Kawaida cheaters wa aina hii si kawaida yao kutembea na majirani, marafiki, wasichana wa kazi au wafanyakazi wenzao au mtu yeyote ambaye yupo connected na mke wake, wao huenda mbali kabisa ambako hakuna mtu anawajua. Wanatumia ile principle kwamba ukiona mwizi anaimba jirani ndo kukamatwa kumekaribia, hivyo hawathubutu kuwa na wanawake wa karibu ambao jamii anaishi wanamfahamu.

    KUMBUKA
    Kuwa mwaminifu katika ndoa yako ndiyo jambo la misingi na muhimu si maisha yako tu bali hata familia, ukoo wako na jamii nzima.
    Kumbuka kila mwizi ana siku yake ya arobaini hivyo basi hata kama hujagundulika ni vizuri kuacha hiyo tabia mapema ili uanze kujenga familia bora na yenye mafanikio pasipo wewe mwenyewe kuishi ndani ya guilt.


    AMEN...........

     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Maelezo yooote hayo, lakini kumbe unazungumzia penzi la kahaba.....................!
    Ni pale tu mwanaume atakapokuwa ana -cheat na kahaba ndio anakuwa kwenye usalama maridhawa wa kutokamatwa.
    Makahaba huwa hawaulizi namba za simu, hawataki kujua kazi yako na wala hawana wivu............
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kimbweka kumbe sio jukwaa lileee tuu...aaah haya umeshawashika vipofu mikono:A S 465:. wataanza kuufanyia kazi ushauri wako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukishaamua ku'cheat' tu jua hauko salama..
    Na hata kama utajidanganya kwamba haujulikani..amini iko siku moja utakutwa na punje ndogo ya wali kidevuni..na hapo ndipo mwizi wa wali atakapokamatwa!!..
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hata ungekuwa smart vipi ipo siku mambo yatakuwa hadharani tu... ; and it could turn out to be so dramatic kama vile kukutwa gesti umepoteza fahamu juu ya kifua cha mtu..
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    mie nasoma tu hapa....na kinotebook pembeni
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii mada ilitakiwa iwe sticky na strict for men,wadada haituhusu sie huwa hatucheat....:spy::spy:
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe kula mzigo wa dada poa tulizana ila usinogewe...hakikisha dada poa ni wa mkoa mwengine
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yaani muda wote huoungetumia ku analyse why tanzania ina misitu lukuki lskini hatuna madawati shuleni we uko bize kuanalyse mambo ya ngono
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Iwe ni kahaba, malaya au yeyote ni kwamba umechepuka na hujakamatwa
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Miaka yote 50 ya uhuru hakuna aliye analyse?
    Kwanza unaelekea uelewa wako ni finyu kuhusu mazingira! Huna haja ya kukata misitu wakati tunaweza tengeneza madawati kwa kutumia plastic ama chuma, hiyo nimekupa kidogo tu...! Ngono ni sehemu ya maisha
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Neema mwizi hajisemi......
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mh, umeshaharibu mkuu! Ngoja nimsikie wife atacomment nini...
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaaagh nilijisahau mkuu kumbe nimemwaga mchele kwenye kuku wengi.....?
    Aiiiseeee.....!!!
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kimbweka sio siri umeniharibia sana! Wife keshaanza vituko na sipati picha leo atakavyoni audit, mwee! Nikikumbuka habari za poda ndo nachooooka!
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa tutalipozaje, lishabumbuluka hivyoo tenaaaa.........
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Haswa kaka.......mambo yote ni CoD
     
  18. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi ile poda nimesahau jina lake sijui hata nimuulize nani!!
     
  19. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ila wanawake wengi wanafahamu kuwa wanaume wengi wanacheat..........wanapenda japo umuheshimu.na unapomheshimu while cheating its obviously utakuwa makini huko.kwa maana ya kumlinda na kujilinda pia..............ila wale mnaojiachia kwa misimu,sehemu za starehe waziwazi nk ni kawaida kwamba utaku aunajiachia full ng'adu aka peku coz you dont care of whatever the hell infront of you...soma tena utanielewa
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haahaaa..haya mambo hayana tija kabisa
     
Loading...