Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wenzangu wa Liberation Party CDM.. Km nimekosea mnisamehe..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, Feb 4, 2011.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sina imani sana na Mabere Marando.. Naona kama yupo kifedha zaidi.. CDM yetu kupitia Dr. Slaa ndo iliibua hoja ya ufisadi wa BOT kupitia EPA na kumtaja Manji km muhusika kupitia KAGODA.. Sasa leo kwnye habari ya Saa 2 usiku ITV Mabere ametajwa kama mtetezi wa Manji katika kesi ambayo inarandana na masuala ya EPA.. Ambayo Manji ameifungua dhidi ya Reginald Mengi kumuita Fisadi PAPA kwa kuhusika na EPA.. Ndg wana CDM nisaidieni kunielewesha ktk hili, labda mi ndo nna mtazamo tofauti..

    Naomba ufafanuz wakuu wangu!
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Marando alitakiwa achukue sabbatical leave na aendelee na ubunge. Akimaliza tenure yake ya ubunge then anawezarudi ku-practice law as an attorney. Hapa kuna conflict of interest. Kesho usijeshangaa yeye as an attorney ama his legal firm ina-represent Caspian Construction Company. CDM hapa wanatakiwa wa-clean up this mess la sivyo itakuwa hakuna credibility ya kuwasikiliza CDM wanapoongelea vita vya ufisadi. Nahisi amepandikizwa na kijani.
     
  3. c

    carefree JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Marando marandooooooo! Watz wa sasa sio wale wa 90s ulipoisambaratisha nccr watz wa sasa wanaku'do' kabla haujai 'do' cdm
     
  4. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vuvuzela, as memberz, wats our position in avoidng ths predctble mess?
     
  5. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ..i wuld love 2 read smthng postd by MZITO KABWELA pertaining the matter.. Coz 2 me ths seems to b vry sensitive, and fire-breakout at future..

    Naomba kuchangia.
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sina membership ya chama chochote cha kisiasa iwe bongo ama huku ughaibuni. I'm an independent.
    Ninachoshauri tu ni kuwa Chadema inabidi wawe makini na waiangalie hii kansa ya Marando la sivyo basi itakuwa ni vigumu wao kuni-convince niwasikilize wakiongelea hoja yoyote ya ufisadi wakati MP wao anamtetea fisadi papa.
    Marando angekuwa ni attorney wa Manji ktk kesi inayohusu issue nyingine, may be ningeweza ku-over look. Lakini kibaya ni pale kesi yenyewe inahusu tuhuma za ufisadi.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli hata mimi huwa napatashinda akiwa jukwaa la siasa anawataja mafisadi halafu kwenye kesi yeye ndiyo mtetezi wao...nikama sita kutumia voda au manji kupeleka matangazo ya biashara zake ipp
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwani marando ni MP?
     
  9. L

    LeBron James New Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika List of shame iliyotangazwa na Slaa,Manji hakuwemo..jiridhisheni kwa kupitia kwa umakini,deal za Manji nyingi anaiba kwa akili kama kusubmitt tender request katika kazi moja anawakilishwa na makampuni zaidi ya 10 yote yakiwa yake mwisho wasiku anashinda yeye..kwa kashfa za ufisadi wa direct hajawahi kupatikana nazo ndo maana anakiburi cha kwenda mahakamani,mafisadi papa hawaendi mahakamani hata siku moja
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sijui kama ni MP ama vipi, lakini kwa capacity yoyote aliokuwa nayo huko Chadema hastahili kuwa attorney wa fisadi papa
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo mp kama ulivyosema huko juu...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mafisadi ni wale waliotajwa na dr slaa peke yake? Chanzo cha ugomvi wa manji na mengi ni nini? Plz kama unajua ni juze
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya basi vyovyote atakavyokuwa huko CDM
     
  14. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona sio mbunge jamani?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siasa is a business just like any other business..

    KALAGABAHO
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimepata kumsikia Mhe Mabere Marando akijibu hoja za kuwatetea walioshitakiwa kwa kesi za ufisadi. Marando anasema wale walioshitakiwa hawamo kwenye list ile ya mafisadi iliyotajwa na Dr Slaa na wale walioshitakiwa ni kama danganya toto na ingekuwa anawatetea wale 11 kwenye ile list basi angestahili kukejeliwa. Nadhani ana point ila kwa hilo la Manji sijui kama yupo kwenye list au laaa.
     
Loading...