Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wenzangu msikose kuja kesho Jangwani tar 9/6

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitanda.nyoka, Jun 8, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho jumamosi tutakua na mkutano Jangwani, mh.Nnape Nnauye na viongozi wengne wengi watakuwepo kuanzia saa sita mchana, chama tawala kitatoa msimamo wake kuhusu mchakato wa katiba mpya, msikose ni muhimu sana.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pamoja sana....saa 4 nitakuwa pale.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kuna usafiri,tshirt,na buku 5?vinginevyo hatuji!ILANI YA CCM 2010 ILIKUA NA KATIBA MPYA?tuache kudandia sera za chadema
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ubwabwa upo?iweje mwanza wale cc tusile
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa! Nimeshakugundua,ndio maana hata kwenye usaili juzijuzi hapa walikupiga chini waligundua huna maamuzi sahihi kwa wakati sahahi, kijana kama wewe walijua kabisa utakuwa fisadi, ingawa wewe unahisi lugha ndio ilikua ni tatizo na vitina za mbongo.

    Kumbe tatizo ni ubongo wako hata kichama umefeli kuwa upande wa ccm, kweli sikio la kufa
    .
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Shibuda atakuwepo?
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nasikia main speaker atakuwa LUSINDE CHAMATUSI..!
     
  8. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo zile mbili zitawakilishwa?
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni mkutano wa wanachama??!! siji..........
     
  10. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe unakaribishwa
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamna Jipya, labda nyerere akifufuka tutafikiria!
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    ndugu huo uwanja umepewa jina jipya rekebisha tangazo lako!
     
  13. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pale sasa hivi si ndo panaitwa Chadema square..? Ha ha ha haa
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mzee wa kunyonyoka atakuwepo manake kaanza kwamkwara
     
  15. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Nitakuja kwa masharti: mnijazie mafuta kwenye kibajaji changu, cash msimbazi moja, na ubwabwa. Kwa maelezo zaidi nitafute kwenye usokitabu kwa jina langu hili hili.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    CCM kwa kudandia hoja za watu hamjambo,mbona haujajibu swali la mjumbe hapo juu kuwa ktk ilani yenu ya ccm uchaguzi wa 2010 suala la katiba mpya lilikuwapo?
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hatudanganyiki
     
  18. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEWE UKO WAPI,CCM ilishatoa msimamo wake kuhusu katiba mpya huenda ulikuwa ulaya ziarani ukiimarisha chama.
     
  19. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    khe.! Nami ngoja n wah nataka bb mpya 1 na vocha za buku 5 2ntakuja, kama utanthbtshia hlo
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siji maana simo kati ya waliokaribishwa
     
Loading...