Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa yale mambo yetu, karibuni nyumbani....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sokwe Mjanja, Dec 11, 2011.

  1. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya Jamani weekend ndio hii na mnamuona Msuya hapo, karibuni sana pameanza kuchanganya japo bado ni mapema asubuhi.....
     

    Attached Files:

  2. driller

    driller JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mzee duuuuuh... halafu kama vile avatar yako inafanana na huyo jamaa hapo nje..! ndo wewe nini itabidi nikuja pande hizo nikutafute mkuu
     
Loading...