Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa JF saccos!!Pekeeee.onlyyyyy!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 16, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu
    Mimi naona kitu chakujivunia kuona mwaka tunakaribia kuumaliza!! lakini siyombaya kama sisi Member wa JF saccos! tukikutana mahali tukapeana heri ya kirismasi kwani najua wengi wetu tutasafiri kwenda mikoani hivyo ni vema tukaitisha ka get to gather pale kati nini na nini! basi to ka call a day! au mawazo?????????????
    Karibuni!
     
Loading...