Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa jamiiforums wapewa tuzo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Jan 30, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mwenzeni nimeota wanachama wa jamiiforums tumeitwa kupewa zawadi kila mmoja kutokana na mchango wake aliotoa katika jukwaa hili. Zawadi zilikuwa zinatolewa katika uwanja wa Taifa Dar. Kila mwanachama alikuja na familia yake ili ashangiliwe wakati anapewa zawadi. Msherehereshaji akawa anasoma jina moja moja pamoja na kusoma jokes zote zilizotumwa na mhusika. Jamani ilikuwa kimbembe, tumegoma wote kwenda kuchukua zawadi wengine wakaomba tupewe tukiwa peke yetu, wengine hata hilo hawakulipenda wakataka tuingiziwe ktk simu zete kwa m-pesa. Nilipata manufaa sana kupitia ndoto hii maana nilikutana na wanachama wenzangu wa JMF physically hasa Professors wa vyuo mbalimbali, wanasiasa mashuhuri na viongozi wengine maarufu wa Serikali. Yaani nyie acheni tuu jamani, sijaona jukwaa lenye watu maarufu kama hili.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Umeota ndoto nzuri, mimi nimeota ndoto ya ajabu ajabu tuu nimeota jirani yangu Daktari ananitukana kwamba mimi si lolote si chochote kwasababu shule yangu ya Uhasibu siyo ngumu kama ya kwake yeye ndiyo maana Serikali kwa kutambua hilo ilionelea ni vema mishahara yao iwe juu kuliko watumishi wote serikalini. Daa nilipostuka nilikasirika sana ila kwasababu ni ndoto tuu nimepuuzia sidhani kama kweli madaktari wana dhalau
     
  3. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi hii haijawahi kuchagua Rais kwa Kanda, Dini, wala Rangi. Rais anachaguliwa na Watanzania, anayezani Mh. ana jina la Rais wetu ajaye anajisumbua.
     
  4. ruaaika

    ruaaika Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ???????
     
  5. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa ndoto....
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe bado unaota
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tena mchana kweupeeee
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ..............................unaweza kukumbuka mimi nilipewa nini!!!!??.................
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukata ndiyo unaokufanya unaota ndoto kama hizi. Pole sana sana.
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukilala na njaa waweza ukaota unaogelea kwenye chipsi na kuku. Njaa hiyo.
     
Loading...