Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa CHADEMA UDOM wanyanyaswa vibaya baada ya mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by eliesikia, Jul 2, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    kichwa cha habari chahusika...

    Ngoja nilie kwanza kabla sijarudi
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    cha wap?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni taasisi ya elimu na inaendeshwa kwa kodi za watanzania wote na haipaswi kubagua kati ya mwanaCDM au CCM au sijui chama gani maana wanaolipa kodi wako wanachama wa vyama vya siasa na wasio wanachama
    Inakuwaje kunakuwa na ubaguzi na wanatambuaje kuwa hawa ni CDM au CCM au NCCR
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hebu acha siasa dogo...wana cdm wananyanyaswaje wakati zoezi ni la kujiandikisha kwa ajili ya mitihani ya j3?
    kwenye hilo zoezi wanaangalia kadi za chama?
    nani atakutambua kuwa ww ni cdm na ukizingatia umati wa wana udom wote.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nikamuuliza hapo juu wanajuaje kuwa huyu ni CDM au CCM kwenye wanafunzi wengi
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hao ndio wasomi wetu mkuu...na hizo ndio hoja zao!
     
  7. m

    mob JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    naona hata maelezo ya mleta mada hayatoshelezi
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kakurupuka 2.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kuna kaukweli kias flani japo si kwa uhakika sana kwani gazeti la jumata3 hii liliandika kuwa mkuu wa wilaya mmoja ataka wanafunzi wa udom wasirudishwe na wakirudishwa warudishwe wa ccm wasiwarudishe wa chadema alidai kuwa wa chadema hawana shukrani kbs,
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    swali ni kwamba,wame2mia criteria gan kujua huyu ni ccm na huyu ni wa cdm?
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyo mkuu wa wilaya aliyeripotiwa na gazet la mwananch kw wasirudishwe wa chadema warudishwe wa ccm anajieleza wazi kuwa kwa matendo yao wakiwa chuoni wa ccm wanajulikana ni kn nani na chadema ni kn nani ndo mana akatoa tamko hilo kwa kusisitizia sana
     
  12. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama ulishawai kuonekana ktk shughuli za chadema au wale wanachama wa ccm ndo wanapeleka habari. Mfano kwa hili lina uwakika asilimia mia moja kuna wanafunzi wamesimamisha ktk wale kumi na tano hata hawakuwepo chuo cku za mgomo uliotokea ila majina yao yametoka walikuwepo kwenye mgomo ila chanzo ni uwanachama wao wa chadema ndio umesababisha wasimamishwe masomo.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    udom kuna vioja vingi sana tusubir pia sakata la majengo yao yasio na ubora linakalibia kushika kasi.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Is better to bring supporting explanations, instead of writing one sentence which doesn't bring morale for someone to contirbute.........
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo chama kipo kisiasa zaidi jaman!
     
  16. G

    Gurti JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatumia mashushushu na makada wa ccm. Mbona hilo ni jibu rahisi.
     
Loading...