Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa chadema kumbukeni hili litawasaidia wakati wa uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Sep 27, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLS WANA JF NA WANACHADEMA NA CUF KUMBUKENI KUCHUKUA HATA CHUPA YA MAJI SAFI NA KITAMBAA ILI MAADUE ZENU WANA MPANGO WA KUPIGA MABOMU YA MACHOZI NA MENGINE YENYE SUMU ILI MULALE WAWEZE KUFANYA MAMBO YAO AMINI MUSIAMINI MWANA HUU TUTAJIONEA MENGI KWANI VIJANA WAPO KTK COURSE MZITO YA KUFANINISHA USHINDI WA CCM.PIA INABIDI MUFAHAMIANE WENYEWE KWANI WATAVAA SARE ZA WAPINZANI ILI WAONEKANE NDIO CHANZO CHA VURUGU,
    NIPENI MAWASILIANO YA ZITTO NA DR.SLAA AND LIPUMBA ILI NIWEZE KUWAJUZA KILE NILICHONACHO JUU YAO NI MKEREKETWA KAMA CHE GUEVARA.:A S-danger:
    cONQUEST-DAMU LAZIMA NA USHINDI LAZIMA-CCM VOICE.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ikawa ni kweli maana hawa jamaa na kauli mbiu yao ya ushindi lazima, mwaka huu huenda mambo kama ya Kenya yakatokea na hapa kwetu.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanzania itakombolewa na wenye moyo.
     
Loading...