Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanachama wa CCM wataka Makamba aondoke kukinusuru chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 2, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source: Raia Mwema page 3.
    "taarifa zaidi zinaeleza kuwa vikao kadhaa rasmi vya chama hicho, vikiwamo vilivyohusisha baadhi ya makatibu makini wa mikoa na wilaya vimebainisha kuwa uongozi wa chama hicho ni mzigo katika kukikwamua chama na bila kusita, vimependekeza Makamba ang'oke."

    "Sababu kadhaa zinatajwa kuhusu haja ya mabadiliko hayo, miongoni mwake ni kukidunga sindano ya uhai mpya chama hicho, ikizingatiwa mtokeo ya Uchaguzi Mkuu uliopita, kwa kuwa baadhi ya viongozi hawakutoa mchango wowote katika kusaidia ushindi wa chama hicho na badala yake walikua kwa matamshi yao na matendo wakisaidia kuporomosha umaaru wa chama hicho."

    Wanaopendekezwa kumata wadhifa huo ni pamoja na Balozi wa Tanzania nchini Urusi, Jaka Mwambi, Abdulrahaman Kinana,Steven Wassira, Chiligati na kama inawezekana kumrudisha Philip Mangula ambaye hakubaliani na mambo kadhaa katika uendashaji wa CCM ya sasa aliyomwachia Makamba
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jaka mwambi labda..lakini kwa jinsi Mangula alivyokuwa firm kumpinga JK kwenye mbio za urais 2005 hawezi kufanya naye kazi ofisi moja hata iweje
     
  3. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wavunje chama tu,,,ili wafanye mapinduze ndani ya chama kama wanavyojiita "chama cha mapinduzi" la sivyo mwisho wao umefika!!!1
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tatizoo sio kupata katibu mkuu wa chama,shida ipo kupata mtu wa aina ya kuweza kufanya kazi na Mkitii.....makamba wanaiva vema sana na mkiti..
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wanatakiwa wafahamu kuwa hawatoweza kuitawala hii nchi milele.
    wakubaliane na mwisho wao ndio huu na wameyataka wenyewe.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Maamuzi ya chama yanafanywa na vikao, bahati mbaya sana katibu si mwenyekiti wa vikao. Naamini matamshi ya Katibu Mkuu si maamuzi binafsi bali ni sehemu ya utekelezaji wa maamuzi ya vikao halali vya Chama. Kukinusuru chama cha Mapinduzi inatakiwa Kamati Kuu yote ing'olewe na waingie Wanachama wenye uzalendo wa kweli bila kuangalia uwezo wao wa kifedha
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hilo lichama lijifie tu. Lishakuwa kama ugonjwa wa saratani iliyofikia ngazi ya nne, ambayo haina njia nyingine ila kuondoka na uhai tu!
     
Loading...