Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama Wa ccm waandamana mkoani Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Jul 4, 2012.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wanachama wa chama cha Mapinduzi ccm wameandamana mkoani Mwanza kupinga mgomo Wa madaktari unaoendelea hivi sasa hapa nchini mwetu na kuwataka madaktari waache migomo na kurudi kazini kwa ajili ya uwajibikaji kwa Watanzania wanaongamia kwa sasa kutokana na mgomo wao(Madaktari)

    Soosss!
    Star Tv Mwanza.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, basi waandamane pia kupinga chama chao kuwa himaya ya mafisadi!
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kwani wabunge wao plus CUF si wanasema mgomo umekwiasha?
    Sasa wanaandamania nini ambacho hakipo?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ukiwa muongo usiwe msahaulifu!ndicho kinachotokea sasa.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hao wapuuzi wanapaswa kutambua kuwa madaktari hawawajibiki kwa wanachama wenye akili dhaifu toka CCM, njaa zao wapeleke huko kwenye lichama lao lililojaa madhaifu kibao.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani mgomo bado upo?......wenyewe wana ccm si washasema mgomo umeisha?
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hawa wapuuzi kweli kweli, sijui wanachama na wapenzi wa CCM wakoje? Wana akili fupi sana. Na waliofunga nao ndoa ndio wajinga kabisa. Nasikitika kuwa mtanzania.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    SERIKALI dhaifu na iliyochoka haina uwezo wa kumaliza matatizo ya madaktari.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kali kuliko zote hilo li serikali lao la kidhaifu eti limeifanya hospitali ya lugalo kuwa hospitali ya rufaa yaani wadhaifu wanashauriana wenyewe kwa wenyewe afu wanatoa maamuzi ya kidhaifu then wanajipigia makofi kuwa wameshinda!
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lini wataandamana kupinga wagonjwa kulazwa wawiliwawili kitanda kimoja na wengine kulundikwa sakafuni?! Hapo sijagusia vifaa na ukosefu wa madawa!
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au labda wanaandamana kuzuia usitokee mgomo mwingine, teh teh teh!!!
     
  12. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    suala liko mahakamani na spika kakataza kuwa iachiwe mahakana, je hawa hawaelewi kuwa amri ya mahakama inapashwa kuheshimiwa?CCM kwa kujipendekeza? huku wakiacha itikadi yao ya mwanzo ya kujali wanyonge na kukumbatia wachache eti ni matajiri uchumi utatingishika, huku wakiifyonza nchi kwa ufisadi.CCM iache ghiriba, wahangaikie masuala ya msingi .Huko huko mwanza, bei ya pamba imeteremka nusu ya bei kutoa t.shs 1200/= kwa kilo mpaka t.shs 600/=kwa kilo; mbona hawajandamana?je gharama za kilimo cha zao hili mwaka jana mpaka mwaka huu nazo ziliteremka?ubabaishaji huo
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    magamba wanahaha sana..wameshakana mgomo haupo...sasa kinachowaandamanisha ni nini..au nao maandamano yao NI UPEPO TU UTAPITA
     
  14. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    akili ndogo kuzid akil kubwa wamechelewa sijui wametoka wapi duu hv bado kuna ccm aliyebak kipind hiki
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha labda asee manake wenyewe kwa nguvu zao zote wamesema kwa sasa hali ni shwari , mgomo hakuna afu hao hao tena wanaandamana...lol huoni ni kichekesho WISDOM SEEDS ???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au hamjaangalia vizuri, isije ikawa ni wale vijana wa Futuhi wanaigiza vichekesho. Hahahahahaaaa!!!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wapuuzi na wadhaifu!
     
  18. papason

    papason JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Al shabab walikuwa wapi? kama wange wafanyia hao magamba kitu mbaya leo ndio ingekuwa siku ya yangu ya kwanza kuwapa credit ya ukamanda!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha ni wana ccm haswaaaaa WISDOM SEEDS .....ila si unajua ccm hawana tofauti na hao futuhi eeh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...