Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wa CCM Kuweni Macho Itafika Wakati Chama Kitaongozwa na Familia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 23, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Tangu jk aingie madarakani kumekuwa na kasi kwa kiwango cha kutilia shaka ya watoto na ndugu na jamaa wa vigogo kuingia kwenye siasa. Kimsingi, siyo vibaya watoto au ndugu wa kigogo fulani kuingia kwenye siasa. Kinachotia shaka hapa ni kasi ya watoto na ndugu na jamaa hao kuingia kwenye ngazi kubwa za uongozi wakati hawana uzoefu kabisa. Mfano mzuri ni maneno yanayoongelewa sasa kwamba miongoni mwa majina yanayotajwa kuwepo kwenye balaza la mawaziri ni Januari Makama.

    Wanachama wa ccm kaeni macho, chama chenu kitaishia kuongozwa na familia. Tabia hiyo lazima ikemewe. Vinginevyo, kila atakayepata fursa ya uongozi nae atapachika ndugu zake.
     
Loading...