Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maswi, Oct 21, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba kufahamu ofisi za CHADEMA kata ya UBUNGO nataka kulipia kadi yangu ya uanachama kwa mwaka huu 2011. MAKADA, WANACHAMA na MASHABIKI naombeni msaada wenu nakipenda hiki chama tawala 2015. Tujenge chama chetu na tukiandae vyema kushinda chaguzi za 2012 na 2015.
     
  2. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod ipelekeni hii jukwaa la politiki
     
  3. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa, kuna makosa yamefayika aipeleke kwenye jukwaa la siasa
     
Loading...